Tổ chức buổi tất niên cuối năm Tân Mão 2011

Duyleauto
Bình luận: 119Lượt xem: 13,701
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Duyleauto

Tài xế O-H
Tiếp tục update danh sách
1/ Buctuong_lua16: 1 người
2/ khoadongluc: 1 người
3/ Aston_martin : 1 người
4/ Bugi: 1 người
5/ Phanminhnhat: 1 người
6/ vothanhtam19 : 1 người
7/ haiauauto : 1 người
8/ Thanhvy : 1 người
9/ Vancong: 1 người
.
.
.
.
.

Bác vancong ah, lâu quá không gặp bác em nhớ bác quá. Lần này với hi vọng uống với bác 1 ly haha. Lại có thêm két Beer của bác.

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
Tiếp tục update danh sách
10/ ALIBABOn: 1 mình

admin

Tài xế O-H
Đề nghị chú lửa lên luôn cái cảnh báo nếu các chức danh từ mod trở lên thuộc địa bàn tphcm không tham gia vào hoạt động ofline mà lý do đưa ra không chính xác thì cú cắt luôn dùm tôi nhé !để anh em miền bắc đông vui thế mà anh em miền nam chỉ biết đăng ký mod vào lấy cho nhiều tài liệu . thiếu tinh thần trách nhiệm!

Duyleauto

Tài xế O-H
Đề nghị chú lửa lên luôn cái cảnh báo nếu các chức danh từ mod trở lên thuộc địa bàn tphcm không tham gia vào hoạt động ofline mà lý do đưa ra không chính xác thì cú cắt luôn dùm tôi nhé !để anh em miền bắc đông vui thế mà anh em miền nam chỉ biết đăng ký mod vào lấy cho nhiều tài liệu . thiếu tinh thần trách nhiệm!
Bác nói thế cũng đúng bác ah, nếu tất cả thành viên của BQT mà không có trách nhiệm về những việc này thì bản thân họ cảm thấy áy náy. Đó là quyền lời và nghĩa vụ ta không thể ép người ta được, có người này người kia. Đây là một sân chơi cho anh em họ không đi thì mất quyền lợi.

Còn về vấn đề đăng kí chỉ để lấy tài liệu thì những thành phần này luôn luôn không được tán thành ở đây. Anh em cùng nhau xây dựng sân chơi lành mạnh nhé.

Duyleauto

Tài xế O-H
Anh em miền nam đâu rồi tiếp tục đặt gạch đi chứ danh sách hiện tại.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Anh em miền nam đâu rồi tiếp tục đặt gạch đi chứ danh sách hiện tại.

2 Cốt cán Phamhuy và Huyndai bị đày ra biên ải hay sao mà không thấy đăng kỹ hả bác Duy?

Duyleauto

Tài xế O-H
Bác khoadongluc thân mến, năm 2011 cũng gần trôi qua những ngày cuối cùng, năm 2012 thì đang tới. Bác có thể thay mặt cho anh em toàn thể diễn đàn.

Làm một cái thread. Tổng kết về tất cả những gì đã làm được trong năm vừa rồi, cũng như là hướng cần phải đặt được trong năm mới. Để anh em có thể nhìn lại vấn đề và có hướng trong năm tới.

MyPower

Tài xế O-H
Chú Dien44 đâu ???, Bác Nguyenhung đâu ???? , Cụ Phamhuy để em lôi cổ đi cho các bác a:D
Đúng rồi! Các bác này phải có mặt chứ nhỉ. Anh em ngoài Bắc danh sách đăng ký tính đến thời điểm hiện tại đã là 12 rồi. Mà chị Kim đâu nhỉ lâu không lên diễn đàn quay lại không thấy chị đâu. Hay chị đi lấy chồng rồi hả bác?

Duyleauto

Tài xế O-H
Updates danh sách.