Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe(PY) D6CC Engine 2012

Aston_martin
Bình luận: 112Lượt xem: 36,669

ThuyAnhObd

Tài xế O-H
Mất toi 500l xăng.toàn lừa nha
Haha, khổ thân cụ, em đọc thấy cụ cần tài liệu này từ 15/3/2017 mà tích góp đến 30/3/2018 mới đủ 500l xăng mà cuối cùng lại không tải được. haha, sức bền nhưng số hơi nhọ chia buồn với cụ nhé.
p/s: Em đọc mấy cmt trước thấy bảo cứ chờ cho máy đếm ngược 30 giây là sẽ xuất hiện link tải cụ ạ

MrBuukt

Tài xế O-H
Tile:Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe(PY) D6CC Engine 2012
Định dang: rar
Dung lượng: 98 Mb
Điểm:1000

PassWord: www.oto-hui.com
NHIEU XANG QUA @@

wensheng

Tài xế O-H
Haha, khổ thân cụ, em đọc thấy cụ cần tài liệu này từ 15/3/2017 mà tích góp đến 30/3/2018 mới đủ 500l xăng mà cuối cùng lại không tải được. haha, sức bền nhưng số hơi nhọ chia buồn với cụ nhé.
p/s: Em đọc mấy cmt trước thấy bảo cứ chờ cho máy đếm ngược 30 giây là sẽ xuất hiện link tải cụ ạ
45 giây đấy cô bé à :)

Nhan98

Tài xế O-H
1.000 điểm quy ra thóc chỉ có 1 chiếc card alo 100K à, rẻ như bèo.
Nhìn tài liệu này thì đây chắc chắn không phải là download mà có, tài liệu này chỉ có những ai có tài khoản ccc truy cập mà capture lại. Công sức mà ngồi capture lại toàn bộ này phải ít nhất là 1 tuần lễ nếu siêng năng, không thì nản ngay.
Mấy cụ không đủ điểm thì cố gắng đừng phát biểu những cụm từ làm nản lòng, công sức của Anh Em nhé.

cuongdeptrai82

Tài xế O-H
Tài liệu hay mà xăng e không đủ . em công tác tại nhà máy ô tô 1.5 đang cần tài liệu này mà không biết phải làm thế nào . cày bao giờ mới đủ xăng để tải .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên