Tri ân

D
DB9
Bình luận: 2Lượt xem: 1,025

DB9

Tài xế O-H
Gửi các thành viên tham gia diễn đàn oto-hui. Mình là DB9:D,là sinh viên năm 3 Đh công nghiệp HN.
Mình biết đến diễn đàn này trong một lần tìm tài liệu trên mạng. Từ lúc đăng kí làm thành viên diễn đàn (bắt buộc mà,k đăng kí là k được down tài liệu :D) mình đã nhận được rất nhiều tài liệu cũng như kiến thức về chuyên ngành ô tô mà mình đang theo học. Cho đến lúc này, nhận được nhiều như vậy nhưng mình vẫn chưa đóng góp được j cho diễn đàn của các chúng ta. Do mình lười cũng do kiến thức của mình còn hạn hẹp nên mình chưa thể đóng góp được cho diễn đàn. Mình viết bài này thay cho lời cảm ơn chân thành đến các anh em trong diễn đàn, cũng như lời xin lỗi cho tinh thần thiếu tích cực trong thời gian qua (có thể trong thời gian sắp tới,hì :D) và cũng thay cho lời cam kết sẽ cố gắng đóng góp hết mình cho diễn đàn trong thời gian tới....
Chân thành cảm ơn tất cả các anh em. Chúc anh em công việc và sức khỏe tốt lành

khoainuong

Tài xế O-H
hì, nhận được lời cám ơn của bạn, chắc chắc các thành viên quản trị diễn đàn sẽ vui lắm đó, nhưng bạn lại post sai chỗ rùi

DB9

Tài xế O-H
không được post ở đây ah. Lần đầu viết bài nên mình k biết,bạn thông cảm. Vậy mình có thể viết ở đâu được,mong bạn chỉ giúp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên