Trục cân bằng cam

Phanhuycuong
Bình luận: 20Lượt xem: 2,552

Ngoctrang1986

Tài xế O-H
Đó gọi Mechanical shaft balance Của các máy Toyota tuỳ từng dong động cơ có , nó giúp giữ thăng bằng khi động cơ nổ và hoạt động , quá trình rung giật hoặc phát ra tiếng kêu lạ trong máy khi vận tốc cao thì chính nó đã hỏng và bị bào mòn bánh răng vì bánh răng được làm bằng nhựa

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đó gọi Mechanical shaft balance Của các máy Toyota tuỳ từng dong động cơ có , nó giúp giữ thăng bằng khi động cơ nổ và hoạt động , quá trình rung giật hoặc phát ra tiếng kêu lạ trong máy khi vận tốc cao thì chính nó đã hỏng và bị bào mòn bánh răng vì bánh răng được làm bằng nhựa
Làm gì có trục bằng nhựa, bác ảo quá

chu_thodien

Tài xế O-H
Bác cho em xin cái ảnh thể hiện bánh răng của nó làm bằng nhựa với ạ? Mặc dù em đã một vài lần tháo cái trục cân bằng của Camry ra, thì các thứ của nó đều bằng kim loại cả. Còn bằng nhựa thì không biết bác đang nói của xe nào ạ?

Ngoctrang1986

Tài xế O-H
Làm gì có trục bằng nhựa, bác ảo quá
Bác nhìn cho kĩ vào nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên