tư vấn về ngăn kéo máy sola 50-3 đời 96

Phuthuy1234
Bình luận: 11Lượt xem: 1,069

Phuthuy1234

Tài xế O-H
báo cáo các cụ em có kiểm tra và bảo dưỡng con máy sola 50-3 đời 96 như sau ạ
tất cả mọi thứ oke chỉ ngăn kéo chảy dâu thủy lực, em lật sàn lên kiểm tra và kết hợp ép các động tac thì thấy như sau.
+ khi ep arm thì thấy dâu xịt ra từ tép arm và không sử dụng arm là không sao ạ nỗ dâu xịt ra rất nhỏ chỉ bằng sợ chỉ sa khoảng hơn 40cm, em đã khẳng đị là thủng tép ngăn kéo của arm và hạ xuống thay tép bãi nhìn mắt thường không gi khác nhau, chỉ khác cái mã số ở trên tép ngăn kéo ( mã cũ là A5 4914 và tép mới là A5 4014 ) và chủ máy yêu cầu lắp vào và có hiện tượng như sau,
+ các thao tác khác ngoài arm oke
+ arm vào nhanh nhưng ra thì rất chậm arm ra lên cao thả tay trang tự hồi vào thăng bằng.
* vậy lên mong các cụ tư vấn giúp xem hình thức nỗ dâu không gi khác nhau kể cả thanh trượt vậy mong các cụ tư vấn xem mạch kin của bên trong có khác nhau không ạ.

NgoHoangHa

Tài xế O-H
báo cáo các cụ em có kiểm tra và bảo dưỡng con máy sola 50-3 đời 96 như sau ạ
tất cả mọi thứ oke chỉ ngăn kéo chảy dâu thủy lực, em lật sàn lên kiểm tra và kết hợp ép các động tac thì thấy như sau.
+ khi ep arm thì thấy dâu xịt ra từ tép arm và không sử dụng arm là không sao ạ nỗ dâu xịt ra rất nhỏ chỉ bằng sợ chỉ sa khoảng hơn 40cm, em đã khẳng đị là thủng tép ngăn kéo của arm và hạ xuống thay tép bãi nhìn mắt thường không gi khác nhau, chỉ khác cái mã số ở trên tép ngăn kéo ( mã cũ là A5 4914 và tép mới là A5 4014 ) và chủ máy yêu cầu lắp vào và có hiện tượng như sau,
+ các thao tác khác ngoài arm oke
+ arm vào nhanh nhưng ra thì rất chậm arm ra lên cao thả tay trang tự hồi vào thăng bằng.
* vậy lên mong các cụ tư vấn giúp xem hình thức nỗ dâu không gi khác nhau kể cả thanh trượt vậy mong các cụ tư vấn xem mạch kin của bên trong có khác nhau không ạ.

View attachment 91938

View attachment 91939
Cụ kiểm tra rửa van và đo áp xem được bao nhiêu kg

Phuthuy1234

Tài xế O-H
báo cáo các cụ là em đã làm và sử lý hết bệnh rồi ạ. nó vẫn là ở tép mới thay đó các cụ nhưng các cụ nghĩ nó bị nỗi ở chỗ nào của tép mới thay mong các cụ vào cùng nhau thảo luận để rút kinh nhiệm về sau

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên