Tuyển sinh viên yêu nghề sửa chữa ô tô

T
Bình luận: 32Lượt xem: 2,968

tiendu_lg

Tài xế O-H
Ca
Tôi nghĩ là chẳng có lý do gì để rời nó cả.
Tôi cũng vậy, kính mợ!
cảm ơn
Tính tôi thẳng ruột ngựa, có răng nói rứa Cụ ạ! Biết là nhiều khi làm mất lòng người khác, nhưng bản tính khó rời.
Bác nói đi mà không nghĩ lại. Địa chỉ, họ tên, sdt có đủ. Cụ muốn biết chính xac sao ko nhấc máy gọi, dù bận rộn nhưng tôi luôn sẵn lòng.

Bác nói đi mà không nghĩ lại. Địa chỉ, họ tên, sdt có đủ. Cụ muốn biết chính xac sao ko nhấc máy gọi, dù bận rộn nhưng tôi luôn sẵn lòng.

Khà khà! Vẫn chưa đủ thông tin, Cụ ơi! Mời Cụ sửa lại cái bài viết đầu tiên, ghi tên cơ sở, địa chỉ hẳn hoi. Cụ chụp vài cái ảnh về cơ sở vật chất của xưởng nhà Cụ đưa lên đây mới ổn chứ!!!

tiendu_lg

Tài xế O-H
Khà khà! Vẫn chưa đủ thông tin, Cụ ơi! Mời Cụ sửa lại cái bài viết đầu tiên, ghi tên cơ sở, địa chỉ hẳn hoi. Cụ chụp vài cái ảnh về cơ sở vật chất của xưởng nhà Cụ đưa lên đây mới ổn chứ!!!
Các bạn biết rằng nghề SC Ô tô là một nghề rất có tiềm năng và không bao giờ chết đói. thế nhưng khi các bạn học trong trường vì các bạn lơ là, sự tâm huyết của thấy có hạn, cơ sở vật chất thiếu thốn, lớp học quá đông vì thế trình độ các bạn khi ra trường gần như là con số không, các bạn đi xin việc đương nhiên là không đc rồi, thậm chí xin làm phụ người ta cũng không nhận. Các bạn yêu nghề và muốn tìm cách để tiếp tục yêu nghề thì hãy qua lớp đào tạo của tôi. Các bạn sẽ được học, được suy nghĩ, tư duy và quan trọng nhất là đc làm cho đến khi thành thạo. Các bạn sẽ vừa được học tập trung với máy chẩn đoán, máy đo sung, các động cơ nổ hiện đại, tháo, lắp, kiểm tra các bộ phận của động cơ, điện và vừa được làm tại xưởng. Khi kết thúc khóa học tui cam kết các bạn có thể tự tin đi xin việc và đòi hỏi mức lương. Bạn nào giỏi nhất tôi sẽ giữ lại làm tại xưởng của mình. lh Dự 0982022607, Trường Trung cấp nghề số 12, Thị trấn Vôi - Lạng giang - Bắc giang.

dinhthang195

Tài xế O-H
Các bạn biết rằng nghề SC Ô tô là một nghề rất có tiềm năng và không bao giờ chết đói. thế nhưng khi các bạn học trong trường vì các bạn lơ là, sự tâm huyết của thấy có hạn, cơ sở vật chất thiếu thốn, lớp học quá đông vì thế trình độ các bạn khi ra trường gần như là con số không, các bạn đi xin việc đương nhiên là không đc rồi, thậm chí xin làm phụ người ta cũng không nhận. Các bạn yêu nghề và muốn tìm cách để tiếp tục yêu nghề thì hãy qua lớp đào tạo của tôi. Các bạn sẽ được học, được suy nghĩ, tư duy và quan trọng nhất là đc làm cho đến khi thành thạo. Các bạn sẽ vừa được học tập trung với máy chẩn đoán, máy đo sung, các động cơ nổ hiện đại, tháo, lắp, kiểm tra các bộ phận của động cơ, điện và vừa được làm tại xưởng. Khi kết thúc khóa học tui cam kết các bạn có thể tự tin đi xin việc và đòi hỏi mức lương. Bạn nào giỏi nhất tôi sẽ giữ lại làm tại xưởng của mình. lh Dự 0982022607, Trường Trung cấp nghề số 12, Thị trấn Vôi - Lạng giang - Bắc giang.
cụ có cơ sở nào ở hà nội không ạ?

namdinhautocar

Tài xế O-H
mấy ông này hâm ah,học thì phải ra xưởng mà học.theo ai mà có thinh truyền dạy,chu học truong lớp chưa dủ ahf mà còn đi học nũa cho tốn kém,học thì phải chấp nhận vất vả
2.về ha nội nuôi an nuôi ở có nhiều thầy giỏi cần gì lên miền núi

tiendu_lg

Tài xế O-H
Học thì phải chấp nhận vất vả. Nhưng khóa đào tạo của tôi không hẳn là trường lớp như bạn nghĩ. Các bạn vừa được làm ở cở sở vừa được làm tại xưởng được tiếp xúc với công việc thực sự chứ không như khi các bạn học ở trường. Các vấn đề sẽ được tôi nêu ra, giải thích cặn kẽ đến gốc dễ và sau đó các bạn được làm đến thành thạo. Còn khi các bạn ra xưởng các bạn chỉ được nhìn người ta làm chảng ai nói phải làm thế nào và vì sao phải làm thế do đó sẽ mất rất nhiều thời gian.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Học thì phải chấp nhận vất vả. Nhưng khóa đào tạo của tôi không hẳn là trường lớp như bạn nghĩ. Các bạn vừa được làm ở cở sở vừa được làm tại xưởng được tiếp xúc với công việc thực sự chứ không như khi các bạn học ở trường. Các vấn đề sẽ được tôi nêu ra, giải thích cặn kẽ đến gốc dễ và sau đó các bạn được làm đến thành thạo. Còn khi các bạn ra xưởng các bạn chỉ được nhìn người ta làm chảng ai nói phải làm thế nào và vì sao phải làm thế do đó sẽ mất rất nhiều thời gian.
Cái này thì bác lại nói đúng, hy vọng là bác làm đúng như vậy. Có dịp tôi xin phép được đến thăm

mr.tung.oto

Tài xế O-H
cái tình thần của cụ rất tốt và rất hữu ích. em không biết có đúng nhưng lời cụ nói không nữa.
nhưng cho em hỏi: học sinh của trường cụ sau khi học xong đã đạt được trình độ đó chưa ạ? mà cụ lại đi đào tạo ngoài.
và liệu trong 6 tháng học ở đó liệu người học có được làm trên các xe hiện đại với những bệnh thực tế không ạ? hay chỉ mang máy chẩn đoán đi học đọc ở máy cái xe nào đó, rồi ban bệnh thì do đánh ban mà ra.
Theo em nghĩ sinh viên sau khi học xọng họ đã có kiến thức mà mức độ tư duy trong công việc nhất định. cái họ thiếu là kinh nghiệm thực tế, tiếp xúc và làm các ban bệnh thực tế của các dùng xe trên thị trường.
Chính vì vậy mà ra gara xe tốt hơn. tìm một cái gara nào đó nhiều việc là ok. còn người ta có chỉ hay có giải thích cho mình hay không là do mình hết. cái gì cũng phải đầu tư và học cũng vậy.
Nhưng phải nói cái ý tưởng của cụ mà đúng như cụ nói thì rất hay và hữu ích.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên