Tuyển thợ và học nghề sửa chữa ô tô

BQHauto
Bình luận: 32Lượt xem: 3,615

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Nói thật bây giờ tuyển thợ cũng khó các cụ ạ , chính cái sự đi học đã vất vả không được ăn nghỉ thoải mái , trợ cấp đã làm ra như thế .
Một anh học nghề nhà anh ý có điều kiện Bố mẹ nói chỉ lo học được nghề thì không sao vì hàng tháng vẫn có tiền tiêu nhưng cái anh này thích là học không thích là nghỉ . Một anh học nghề nhà bố mẹ nghèo nhưng ham học anh ý có thể chả ngại cái gì để thành công , nhưng trong cuộc sống nhiều thứ phải lo nghĩ có khi anh ý cũng phải nghĩ hướng khác .Làm thợ nghề ô tô có được mức lương khoảng 6 triệu không phải đơn giản phải cố gắng bao nhiêu . Cũng 6 triệu nhưng nhiều công việc khác đơn giản hơn nhiều.
Quan điểm của em là học nghề bạn nào hoàn thành tốt nhiệm vụ của thợ phụ em giả lương đoàng hoàng xứng với năng lực để khuyến khích để động viên , để họ nghĩ tới cái tốt đẹp mà phát huy tốt công việc , bởi vì họ tới xưởng mình bỏ sức ra làm chứ không mang quyển sách tới và ghi xong về .:D
bác nói chuẩn em đổ xăng cho bác luôn . em cũng quen một anh bạn . anh dj làm cubg đc hơn hai năm rôi lúc đó em còn đi học nghê đúng gia đình có điều kiên đi làm có xe gia đình mua cho này có tiền chu cấp phòng ăn ở nữa có một điều kiện như vậy cũng là một lợi thế .

datpham20619

Tài xế O-H
Nói thật bây giờ tuyển thợ cũng khó các cụ ạ , chính cái sự đi học đã vất vả không được ăn nghỉ thoải mái , trợ cấp đã làm ra như thế .
Một anh học nghề nhà anh ý có điều kiện Bố mẹ nói chỉ lo học được nghề thì không sao vì hàng tháng vẫn có tiền tiêu nhưng cái anh này thích là học không thích là nghỉ . Một anh học nghề nhà bố mẹ nghèo nhưng ham học anh ý có thể chả ngại cái gì để thành công , nhưng trong cuộc sống nhiều thứ phải lo nghĩ có khi anh ý cũng phải nghĩ hướng khác .Làm thợ nghề ô tô có được mức lương khoảng 6 triệu không phải đơn giản phải cố gắng bao nhiêu . Cũng 6 triệu nhưng nhiều công việc khác đơn giản hơn nhiều.
Quan điểm của em là học nghề bạn nào hoàn thành tốt nhiệm vụ của thợ phụ em giả lương đoàng hoàng xứng với năng lực để khuyến khích để động viên , để họ nghĩ tới cái tốt đẹp mà phát huy tốt công việc , bởi vì họ tới xưởng mình bỏ sức ra làm chứ không mang quyển sách tới và ghi xong về .:D
'bởi vì họ tới xưởng mình bỏ sức ra làm chứ không mang quyển sách tới và ghi xong về" Ai cũng như cụ thì ae có động lực lắm.

BQHauto

Giữ xe
Thưa bác thieunguyena@90. như bác nói cũng phải nhưng có một điều khác biệt là mình làm kỹ thuật. Còn đi làm Ô sin hay Phụ hồ thì có thu nhập ngay. Vì Cầy bục mả mà không mắc lỗi. Còn học nghề kỹ thuật nói chung và sửa chữa ô tô nói riêng nếu các bác chỉ sơ sẩy thì kiếm củi 3 năm thiêu một giờ ( gãy ốc, mất đồ, vỡ máy, phản tu...). Đương nhiên ai làm người ấy phải chịu nhưng những người cầm cái như bọn em cũng vất vả lắm no lắng lắm.

phantrong

Tài xế O-H
cho anh còn tuyển thợ phụ nữa không ah, em có đam mê với nghề sửa chữa ôtô nên đã học 1 lớp học máy gầm điện cơ bản. nếu bác cần thợ phụ nữa thì alo cho em theo so 0912.401.409 nhé. Em tên Trọng, quê ở Tiên Du- Bắc Ninh.

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Thưa bác thieunguyena@90. như bác nói cũng phải nhưng có một điều khác biệt là mình làm kỹ thuật. Còn đi làm Ô sin hay Phụ hồ thì có thu nhập ngay. Vì Cầy bục mả mà không mắc lỗi. Còn học nghề kỹ thuật nói chung và sửa chữa ô tô nói riêng nếu các bác chỉ sơ sẩy thì kiếm củi 3 năm thiêu một giờ ( gãy ốc, mất đồ, vỡ máy, phản tu...). Đương nhiên ai làm người ấy phải chịu nhưng những người cầm cái như bọn em cũng vất vả lắm no lắng lắm.
dạ vâng em cũng hiểu các bác cầm cái phải lo lắng nhiều mà . ý em nói là làm vd hoc việc thì lương học việc mà thợ thì lương thợ thôi ạ . để khỏi nói đi làm công không .với lại cũng còn tùy cá nhân nữa mà bác .tùy theo sức của mình . làm ăn mà có lời có lỗ . có may có rủi có ai nói trước được đâu làm gì có cái gì cũng đẹp cả đâu cái gì cũng như nhau thì chẳng có j để nói .có bác ở trên nói là họ đến xưởng để làm mà . vừa làm vừa học . . . em cũng đang xin chỗ phụ để học đây mà chưa được ấy bác mà em cung xác đinh là không có lương rồi chỉ mong có chỗ ăn chỗ ở . thế mới nói ngành này rắc rối còn đen tối . . cám ơn bác đã chỉ giáo . chúc bác làm ăn phát đạt

ducgiang8511

Tài xế O-H
cho anh còn tuyển thợ phụ nữa không ah, em có đam mê với nghề sửa chữa ôtô nên đã học 1 lớp học máy gầm điện cơ bản. nếu bác cần thợ phụ nữa thì alo cho em theo so 0912.401.409 nhé. Em tên Trọng, quê ở Tiên Du- Bắc Ninh.
Trung Tâm Dịch Vụ Kỹ Thuật Sửa Chữa Ô Tô
GARAGE OTO O-H D&G

Add: QL 39 - KĐT Ecopak - Đông Dư - Gia Lâm - Hà
Mobile: 097 800 2628 / 097 1101 838
Email: garageotodg@oto-hui.com
Wedsite : otodatgiang.com/otodg

giangp

Tài xế O-H
[OTE="ducgiang8511, post: 428663, member: 184025"]ok[/QUOTE]
Bac có tuyển thợ phụ nữa không.e đi làm đc 3 tháng bên xe đầu kéo. E muốn chuyển sao xe du lịch.e học bach khoa đà nẵng ra.bọn e học
toàn tính toán thiết kế nên việc cầm cờ lê mỏ lết hơi non bác ạ.e k đòi hỏi lương.nhưng nói thật.e ko quen ai ngoài đó cả nếu bác thương .e ra bác cho e chỗ ăn ở là mừng rồi.

ducgiang8511

Tài xế O-H
Vâng
[OTE="ducgiang8511, post: 428663, member: 184025"]ok
Bac có tuyển thợ phụ nữa không.e đi làm đc 3 tháng bên xe đầu kéo. E muốn chuyển sao xe du lịch.e học bach khoa đà nẵng ra.bọn e học
toàn tính toán thiết kế nên việc cầm cờ lê mỏ lết hơi non bác ạ.e k đòi hỏi lương.nhưng nói thật.e ko quen ai ngoài đó cả nếu bác thương .e ra bác cho e chỗ ăn ở là mừng rồi.[/QUOTE]
mời cụ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên