Đang tải...

Vấn đề chi phí sửa xe.

Thảo luận trong 'Tâm sự- chia sẻ chuyện nghề nghiệp' bắt đầu bởi Bimbim2412, 25/4/19.

QUAN TRỌNG: >>>>>Tổng hợp hình ảnh sự kiện sinh nhật OTO HUI lần thứ 10<<<<<----- THÔNG TIN: ---->>>>GIỚI THIỆU VỀ LỊCH SỬ HÌNH THÀNH VÀ PHÁT TRIỂN CỦA DIỄN ĐÀN OTO HUI<<<<---- CHÚ Ý: >>>>> Hướng dẫn cách để tích lũy xăng trên diễn đàn <<<<<-----
  1. Bimbim2412

Bimbim2412 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    1
    Xăng:
    162 lít xăng
    Chào các bác, hôm trước bạn em mang xe ra tiệm sửa chữa Bình Minh ở 146 Nguyễn Tuân để bảo dưỡng, sau khi kiểm tra 1 lúc thợ ở đấy bảo phải thay rất nhiều thứ, và bạn em đồng ý làm luôn, sau khi thanh toán mới về đưa cho em xem ảnh chi phí sửa chữa của nó và thắc mắc không biết thế này có bị chém ko ạ, mong các bác vào chỉ giáo giúp em ạ :)IMG_20190425_233929.jpg

Đã được đổ xăng bởi Giauauto7.
  2. Bimbim2412

Bimbim2412 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    1
    Xăng:
    162 lít xăng
    À mà xe của bạn em là xe số sirius đời cũ các bác nhé ^^

3. Cai banh xe

Cai banh xe Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Được đổ xăng:
    53,135
    Xăng:
    336,941 lít xăng
    Câu hỏi của bác quả thực là rất ngớ ngẩn. Không biết bệnh gì sao dám nói chữa bệnh đắt hay rẻ

4. haduytuan

haduytuan Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    93
    Xăng:
    231 lít xăng
    Thực ra nếu là hàng tốt thì giá vật tư tạm chấp nhận được.Chỉ sợ cửa hàng thay cho bác hàng đểu thôi.Ví dụ Củ đề với Accu hoặc dây phanh.Mình trước thay Accu hết 250k,Củ đề 300k,dây phanh 30k,dùng được vài năm rồi vẫn ngon lành lắm.

Đã được đổ xăng bởi Vicktormidonly.