vị trí giắc chuẩn đoán

tranhungkm
Bình luận: 17Lượt xem: 2,442

haoto

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi vị trí giắc chuẩn đoán mấy dòng mada 323 forlaser chẳng hạn nó năm ở đâu hay con này chơi bằng thủ công ạ
đời nào hả bạn? Nếu đời cũ thì nó nằm gần accu

tranhungkm

Tài xế O-H
em dùng autocom full cáp mà không có cái nào phù hợp nhỉ em đang nói đến con 323 đời 2002 . giờ phải như thế nào hả các cụ.

luyen_hybrid

Tài xế O-H
Bác cho em hỏi đây là phần mềm gi vay bác? e mới đi học hà nên không biết.All data ha gì bác?
Phần mềm WOW bác ạ, dùng phần cứng autocom nhưng thằng này nó mạnh châu âu hơn nên anh em ít cài, chủ yếu là cài phần mềm Autocom, nếu cụ không có cáp thì cụ có thể test tay bằng cách này ạ

tien.gara.hue

Tài xế O-H
em dùng autocom full cáp mà không có cái nào phù hợp nhỉ em đang nói đến con 323 đời 2002 . giờ phải như thế nào hả các cụ.
Cho e hỏi cụ xíu nha. Autocom nó đọc đc nhiều dòng xe ko và đọc có chính sát ko. Và cụ mua máy ấy hết bao nhiêu $ vậy. E cg đang muốn mua một e mà ko bết e autocom này như thế nào. Cụ dùng rồi thì tư vấn cho e với ạ

luyen_hybrid

Tài xế O-H
Cho e hỏi cụ xíu nha. Autocom nó đọc đc nhiều dòng xe ko và đọc có chính sát ko. Và cụ mua máy ấy hết bao nhiêu $ vậy. E cg đang muốn mua một e mà ko bết e autocom này như thế nào. Cụ dùng rồi thì tư vấn cho e với ạ
không phải nói nhiều về Autocom nữa cụ ạ vì đã có quá nhiều anh em dùng rồi, để nói về tính năng của trong dòng máy chẩn đoán đa năng nói chung thì nó là những thằng tầm thấp nhưng lại cực kỳ chất lượng và hiệu quả, giá trị so với giá của nó, rất phù hợp với anh em mới vào nghề cụ ạ, giá thành rẻ mà hiệu quả.

luyen_hybrid

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên