Vios 2007 thay gioăng quy nát không nổ

Recycle
Bình luận: 25Lượt xem: 2,313

thanhco1983

Tài xế O-H
Cơ bản là chiếc hộp ECU đấy đã có vấn đề từ trước nên khi cụ tháo cọc ắc quy đã để chiếc cờ lê vô tình chạm vào vỏ hộp. Chỉ có như thế mới tèo được hộp. Em nghĩ thế:D

truyenminh705

Tài xế O-H
xe chạy vào xưởng báo thay gioăng quy nát. thay xong rồi e nó không chịu ho. kiểm hết tất cả rồi mà e nó vẫn không chịu nổ. xăng. điện cơ khí. tất tần tật mag vẫn không có tiến triển. e chờ hộp ecu khác thử xem sao. trog khi đợi các cụ tư vấn giùm. chứ khách hối xe quá

Có những hỏng hóc ngẫu nhiên không thể lường trước được, làm cái gì cũng vậy lâu lâu sẽ bị một vố không may, chia buồn cùng cụ.

quachvancuong

Tài xế O-H
xe chạy vào xưởng báo thay gioăng quy nát. thay xong rồi e nó không chịu ho. kiểm hết tất cả rồi mà e nó vẫn không chịu nổ. xăng. điện cơ khí. tất tần tật mag vẫn không có tiến triển. e chờ hộp ecu khác thử xem sao. trog khi đợi các cụ tư vấn giùm. chứ khách hối xe quá
chúc mừng bạn.xe đã tìm ra bệnh, Theo mình nếu lần sau bạn có ban bệnh cần mọi ng tư vẫn bạn lên kiểm tra thật kĩ rồi cho kết quả kiểm tra.bạn tả bệnh và cách kiểm tra chung chung quá khó nắm bắt, mình đọc hết các bài viết xong bạn ra một kết quả thật bất ngờ, mà kết quả lại ko liên quan logic với công việc. cám ơn

tempra

Tài xế O-H
thiết bị điện tử nó có thể hỏng ngẫu nhiên,đen cho cụ là cái ngẫu nhiên này nó rơi vào lúc vào xưởng,chia buồn với cụ!

chels2u

Tài xế O-H
cái này là lỗi của các bạn rồi :màcó tháo ắc quy trước tiên không đó,hộp ecu đền cũng kha khá tiền đó nhỉ

phanviet

Tài xế O-H
xưởng mình cách đây 2 tha1g cũng bị một con vios 2007 thay hộp. hiện tượng như sau:
xe nổ máy bình thường nhưng có tiếng kêu è...è.. ngay bộ cánh bướm....đạp ga k lên.
mình xã check xe chạy bình thường nhưng nóng máy lại bi y như cũ.
làm hết mọi thứ, cuối cùng thay hộp là hết.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên