Vô lăng tháo không ra!

cuncontiti
Bình luận: 29Lượt xem: 7,253

NhatHung

Tài xế O-H
Về lý thuyết nóng nở ra, lạnh co lại là đúng, cơ mà rỉ sét gặp nước thì... rỉ hơn :D Cụ lấy thứ cái T kê vào chỗ vô lăng phía trên bát đề rối lấy búa táng đột ngột xem sao? ko cần mạnh, chỉ cần lực đột ngột thôi, cẩn thận cong tay biên :D

daimeoto

Tài xế O-H
hôm trước em làm con xe ream cả ngày k ra. gọi cho anh thợ tiện xem có cách nào k. anh chạy xuống làm y như vậy . bỏ vam vào một phát ra luôn

monsun

Tài xế O-H
cụthaos được chưa?, nếu chưa thì thử cách này nhé: lấy 1 bát dầu cỡ bằng cái vô lăng rồi nấu sôi lên, ngửa máy lên và đổ dầu đang sôi vào vô lăng, nghe tiếng cạch là ok.

Tranhoaison

Tài xế O-H
Dạ dòng dream thường là bát xuôi ạ ! Hum nay cháu khoan cavet cũng không ra !cáu quá cháu cho nó mồi lửa đỏ rực cả phần ôm trục cơ híc tháo gãy cả một chân vam ba càng mà nó vẫn cứ trơ ra ! các bác có cao kiến gì thông cho cháu cái !
Cụ ơi ...lúc cụ thổi lửa xong cụ vam luôn thì ra sao nổi ...cụ phải có một ca nước đá để bên cạnh ...sau nung lửa cho nóng rồi dội luôn nước lạnh vào ...cho nó co lại rồi cụ vam ra ...đảm bảo là ok
Kể cà những con ốc ..bulong...rỉ sét lâu ngày cụ cũng làm như vậy ...đảm bảo chưa có phươing pháp nào hiệu quả hơn :D

Sangtphcm

Tài xế O-H
Cụ ơi ...lúc cụ thổi lửa xong cụ vam luôn thì ra sao nổi ...cụ phải có một ca nước đá để bên cạnh ...sau nung lửa cho nóng rồi dội luôn nước lạnh vào ...cho nó co lại rồi cụ vam ra ...đảm bảo là ok
Kể cà những con ốc ..bulong...rỉ sét lâu ngày cụ cũng làm như vậy ...đảm bảo chưa có phươing pháp nào hiệu quả hơn :D
Chuẩn

cuncontiti

Tài xế O-H
:) cháu lắp lại để lấy cái đi lại !rỗi cháu lại cho nó mồi lửa và ngâm đá nửa tiếng ạ cảm ơn các bác!:p:p:p

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên