wave 110 tàu bị dộng!

T
Bình luận: 5Lượt xem: 2,634

tony nguyen

Tài xế O-H
chiếc xe wave 110 tàu của em sau khi thay lòng pittong bạc thì tiếng maý nó dộng cành cành ma không bít bị j, galangti cũn không có lun ? nghe thàng cha sửa xe kêu do đánh lửa sớm thay cục IC 110 la hết, có thằng lại kêu là đụng pittong rùi bị lột dên tùm lum cả làm em sợ phát sôt lên. Ai có kinh nghiệm thì chỉ giáo cho em với!! em cảm on nhìu

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
wave 110 tàu dên nhỏ( 100) tay dài chứ ko fải dên lớn nên thay IC góc đánh lữa ko phù hợp, lại thêm sạc, kick rồi mâm lửa k phù hợp phải thay lại cho đồng bộ nưã, nếu k xài nó đâu có lâu, bác có thử quay sên cam chưa? tháo nắp tròn ra, 1 tay quay volang, tay kia dùng tua vít dẹp đè nhẹ lên sợi sên cam xem nó có chùng k, xe tq thì hên xui lắm, nhìn nó căng như vậy nhưng xoay tí xíu đúng tua là nó bung giản ra thôi, bạn thay lòng gi? píton gi? bạc gi? hay chỉ xoáy lòng thay trái bạc lại thôi?
còn vụ k có galenti bác xin cho em hỏi bxc bác dc bi nhiêu tuổi rồi ạh? bác có xúc rưả bxc k? lúc gắn vào bác có siết ốc chặt lại k? tấm fim ngay co xăng còn nguyên k? nếu bể thì thay mới, nếu làm đúng như trên mà vẫn còn thì mới đi phục hồi bình xăng, nếu bình xăng tq mà bác chạy trên 6 năm rồi thì bác nên thay mới tốt hơn

Wanted

Xe Tăng
chiếc xe wave 110 tàu của em sau khi thay lòng pittong bạc thì tiếng maý nó dộng cành cành ma không bít bị j, galangti cũn không có lun ? nghe thàng cha sửa xe kêu do đánh lửa sớm thay cục IC 110 la hết, có thằng lại kêu là đụng pittong rùi bị lột dên tùm lum cả làm em sợ phát sôt lên. Ai có kinh nghiệm thì chỉ giáo cho em với!! em cảm on nhìu

Thay roong chân nòng dày hơn là hết tiếng kêu do đụng đầu piston thôi ?

sdc1412ss

Tài xế O-H
đồng ý với wanted,cái này khả năng đụng đầu là cao nhất,ktra lại cái đầu và trái nhé,coi chừng cong xupap rùi đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên