Xe 4 chỗ dành cho gia đình?

hoangdulong
Bình luận: 34Lượt xem: 2,143

hoathach

Tài xế O-H
vậy là em cùng quan điểm với bác rồi.cái vụ 24/7 tuyệt vời vô cùng, tuần trước em về tới Sóc Trăng xe chết máy lúc tối hù à e cứ nghĩ là phải hứng gió tây bắc cả đêm rồi.không ngờ em gọi qua bên Thaco bên đó chỉ em gọi cho Goodyear,bên đó cho bảo trì qua sữa cho em cũng nhanh !!!:D:D:D
số bác hên quá! còn em thì nhọ phải biết:( con vợ 2 e nó không có đi dép của hãng này nên không được may như báco_Oo_Oo_O thứ 2 tuần rồi vợ 2 của em nó bị ăn đinh e vào đúng ổ chém luôn và cũng bị chặt chém hết sức là thê thảm@@

Mkitech

Tài xế O-H
Bác có ý định sẽ thử những dòng xe Chevrolet Orlando giống em không ? Dòng này vừa đẹp, vừa sang, lại bền, phù hợp với mọi tầng lớp. E chắc bác sẽ thích động cơ mạnh và cực êm của nó. Đồng thời động cơ 1,8l hiệu quả tiết kiệm guyên liệu với khả năng vận hành rất ưu việt

vinhlong2

Tài xế O-H
vậy hả bác, hôm nọ thằng bạn nó giới thiệu cho e,e cứ nghĩ là nó ngon.có bác nào chạy KIA K3 rồi không?chia sẻ cho e xíu trải nghiệm để e tham khảo:D
Bác cùng quan điểm với em rồi. Bạn bè thì tư vấn cho em về dòng xe đang " hot "
là Kia . Mà em lại không rành về dòng này. Các bác cho đóng góp ý kiến giúp em tậu được con vợ 2 đẹp mà ngon với.

tiengiangtoiyeu

Tài xế O-H
dịch vụ bảo hành bên đó thì khỏi phải bàn rồ! quá ổn cụ ơi.tôi mới thấy bên 24h đăng dòng xe này mà gắn vỏ của gooyear là được nhiều ưu đãi lắm, có bác nào biết về khoản này ko chia sẻ cho tôi một ít thông tin...
goodyear là chuyên hàng lốp đấy mà, nên khi gắn lốp của hãng sẽ có nhiều ưu đãi tham gia chương trình sau đấy để như gặp sự cố trên đường anh em cũng có người cứu hộ 24/7

sabaco

Tài xế O-H
trên thị trường nhiều thương hiệu nổi đình nổi đám lắm các bác ơi, cứ từ từ bình thãn mà lựa, bỏ cả đống xèng vào thì coi mà lựa kỹ cho chắc ăn nè

Gy_Tam

Tài xế O-H
dịp cuối năm tết tây thì còn có giảm giá, khuyến mãi này nọ chứ còn tết ta thì hiếm lắm và còn hầu như là không có luôn đấy chứ bác ơi

hoathach

Tài xế O-H
èo ơi các bác nhà mình giàu sụ thế này, suốt ngày cứ thấy lên hỏi anh em chuyện mua xe riết mà cũng đắn đo ham vụ giảm giá này nọ hen, kekeke nói chứ cũng đúng thui bỏ cả núi tiền ra mua sao ko chật vật được

billbungbu

Tài xế O-H
không có giảm giá gì hết các bác ơi, em mới lượn lờ hỏi thăm các bác sale thì nghe bảo cuối năm nguyên giá ko tăng là may chứ làm gì giảm. Cuối năm xu hướng mọi người đổ đi mua xe mới nhiều nên bán cũng chạy

MichaelHuyle

Tài xế O-H
theo em thì thôi lấy tiền bỏ ngân hàng rút lời ăn chơi, cần đi đâu cứ việc thuê ngoài chạy, còn đa số đi 2 bánh cho nó sang chảnh, kakakaka
đi xe hơi cũng có giá trị của nó chứ bạn. đỡ nhất là nắng mưa khói bụi, nhà đông người đi cũng thoải mái nữa, cũng còn tùy vào ý thích của mỗi người nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên