Xe cá mập vào số mà không chạy được

nguyenthanhsy
Bình luận: 16Lượt xem: 4,647

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
thưa các cụ,hôm nay em đi làm gặp một trường hợp xe cá mập 2004 gặp 1 vấn đề như sau: xe vào số được mà không chạy được.Nhờ các bậc đàn anh đi trước chỉ dùm em nguyên nhân vì sao và cách khắc phục....
- Nếu bác thấy láp dọc không quay, thì khả năng hỏng côn
- Nếu láp dọc vẫn quay thì sún răng cầu sau

nam.utc87

Tài xế O-H

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác có thể giả thích cụ thể cho em phương án 2 được không vậy,cầu sau của nó truyền qua các-đăng mà ?
Vâng đúng rồi, nó truyền qua trục tới bộ truyền lực cuối. Nếu trục quay, mà 2 bánh sau đứng yên thì bộ này bị toi, mà toàn bánh răng cả, cho nên chắc là móm (sún) hết răng rồi. Có gì đâu, bác

sunt808

Tài xế O-H
Hỏi ngu chứ cụ xem lại có thằng nào nghịch nó kích bánh sau lên không cụ.
cháu ủng hộ bác
thưa các cụ,hôm nay em đi làm gặp một trường hợp xe cá mập 2004 gặp 1 vấn đề như sau: xe vào số được mà không chạy được.Nhờ các bậc đàn anh đi trước chỉ dùm em nguyên nhân vì sao và cách khắc phục....
khi nổ máy bác đạp côn vào số có dễ không bác,và bác nên để ý các đăng thì bác có thể khoanh vùng hư hóng rồi .em chi biết thế thôi bác à

tuoitholamlu

Tài xế O-H
níu xe đi bình thường tự nhiên đổ bệnh thì chỉ có mòn côn ban côn thôi cụ. còn thay tổng côn mà bị thì mới sợ bị đội. còn chạy có hiện tượng nhảu căn bua láp thì mới sợ bị căn bia láp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên