Xe chìa khóa từ không nổ được động cơ

caotuyen2612.auto
Bình luận: 14Lượt xem: 877

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác tư vấn cho em chút, Động cơ toyota corolla altit 209 sử dụng chìa khóa từ, giờ không có chìa khóa từ. Có cách nào đấu nối lại hệ thống để nổ lại động cơ được không ạ. Bỏ hộp immobilizer có được không các bác
Có chứ bác. Bác thay hộp động cơ khác, thay cột lái khác, ổ khóa khác là được

TunhanDo

Tài xế O-H
Các bác tư vấn cho em chút, Động cơ toyota corolla altit 209 sử dụng chìa khóa từ, giờ không có chìa khóa từ. Có cách nào đấu nối lại hệ thống để nổ lại động cơ được không ạ. Bỏ hộp immobilizer có được không các bác
Nếu bạn mất hết chìa khóa thì bạn cần mua lại chìa khóa và dùng Toyota Techstream để đang kí lại chìa khóa.

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Tháo hộp ra gửi lên hà nội, trên hội có mấy bác giải mã bỏ imo được mà, cách này là rẻ nhất rồi, nhưng làm vậy mất zin con xe, thôi ta cứ đưa về nguyên bản cho nó chất

chu_thodien

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác đã chỉ giáo. Động cơ của em từ xe bê nguyên lắp mô hình mới khó xử chứ.
À, tức là động cơ của bác không phải để chạy ô tô mà chạy một cái gì đó khác đúng không ạ? Nếu vậy thì bác có thể làm như bác @nhattb cho tiết kiệm ạ. Vì không phải sử dụng trên ô tô, nên em nghĩ cũng không cần quá coi trọng việc zin gì cả.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên