Xe em mới dọn bác chém nhẹ tay.

Wanted
Bình luận: 13Lượt xem: 2,505

Wanted

Xe Tăng

Duyleauto

Tài xế O-H
Nhìn vào cái xe thiệt là kết cái gương chiếu hậu quá đi, không biết có ăn nhậu gì với màu xe không. Haha. Đứa con tình thần của bác ấy đấy. Bữa nào qua mượn đi đám cưới nhé.

Mr.Pono

Pờ Nờ
Độ chưa nhiều. Nước "da" có vẻ bóng bẩy. Nhưng đắt nhất là cái gương chiếu hậu.:)):)):))

Nên design thêm bác ạ, nhèo chỗ độ xe lắm

thohaui

Tài xế O-H
Con này của bác nhìn quả gương có vẻ không ăn nhập vơi màu xe màu mè quá. Con này chạy ở trong nam còn được chứ ở ngoài bắc nói thật bác cho em cũng không dám chạy vì ra đường mấy anh đầu gấu nhìn ngứa mắt đánh chết chưa kể mấy bác giao thông cộng với cơ động hỏi thăm xin tiền suốt :77::77::77:

dream2012

Tài xế O-H
Trạm bảo dưỡng ,sửa chữa này ở đâu vậy?Nhìn coi bộ vắng khách quá nên thợ mới mang xe mình ra PR.Thôi chạy lẹ coi chừng bị ném...

sdc1412ss

Tài xế O-H
Trạm bảo dưỡng ,sửa chữa này ở đâu vậy?Nhìn coi bộ vắng khách quá nên thợ mới mang xe mình ra PR.Thôi chạy lẹ coi chừng bị ném...
trạm này nằm ở Lê Văn Thọ với Phạm Văn Chiêu á,bác đem xe tới thữ đi,nếu mà gặp thằng Lâm SDC thì xe bác ko những bị chém mà còn bị chặt nữa nhá,ăn với nói ko có suy nghĩ ,chỉ dc cái spam lung tung,xin lỗi bác nhá,những người như bác Oto-hui ko chào đón...:104:

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

Con này chính do Aston Martin đì zai đó :)) .
aston martin làm theo yêu cầu của wanted,phần còn lại thì vô số người tham gia đó,hahaha,phải gọi là wave hello kitty mới đúng nè

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

Lắp vè exciter vào,lột bỏ dàn tem đi,độ dàn tem rancing sẽ nhìn hay hơn.

xin lỗi nhá,cái model dè ex thì của năm 200 hồi đó nhá,bây giờ đỉnh cao của độ xe là về zin...coi lại đi...bác thợ design á

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

Nhìn vào cái xe thiệt là kết cái gương chiếu hậu quá đi, không biết có ăn nhậu gì với màu xe không. Haha. Đứa con tình thần của bác ấy đấy. Bữa nào qua mượn đi đám cưới nhé.

đi đám cưới mà đi xe hello kity là xỉn chắc,hên mà wanted đã design lại cây kính rùi,hahhaha

dream2012

Tài xế O-H
mới đùa chút làm gì mà máu nóng thế ,đúng là dân cờ lê,mỏ lết có khác, wave gin chạy đầy đường,cần gì phải về gin,nhìn chiếc xe chẳng có gì gọi là gin..

sdc1412ss

Tài xế O-H
mới đùa chút làm gì mà máu nóng thế ,đúng là dân cờ lê,mỏ lết có khác, wave gin chạy đầy đường,cần gì phải về gin,nhìn chiếc xe chẳng có gì gọi là gin..
bác có hiểu zin là thế nào và ko zin là thế nào,thế nào là độ hay ko độ ko vậy?nếu bác rảnh nhờ chỉ giáo dùm

dream2012

Tài xế O-H
Theo mình hiểu zin là trời cho sao để vậy,còn độ là ko nhá tôi muốn khác người cơ,tôi muốn ai gặp tôi cũng phải ngước nhìn cơ.Đầu óc kém cỏi mình chỉ nghĩ được thế thôi còn bạn chắc là cao siêu hơn rồi xin được học hỏi vậy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên