Xe ford fista 2010 tháo đồng hồ đề không nổ

hanhthuy1990
Bình luận: 24Lượt xem: 2,590

viethungauto

Tài xế O-H
Khi đó, máy khởi động có quay được động cơ, nhưng nhiên liệu hoặc/và đánh lửa bị cắt nên không nổ được. Có thể có xe cắt luôn từ khởi động, nhưng khởi động thì dễ chơi, chứ mất lửa, mất xăng thì khó hẳn
cụ ơi có cách nào mà tháo imo vẫn đề phe phé ạ? cái này em đang tìm hiểu xem có cách nào khởi động được khi mất chìa khóa có imo không?

có đó cụ à nếu bỏ chế độ imobile đi thì xe cũng sẽ vẫn nổ nhưng xe mất chế độ chống trộm cái này thì phải gặp cao nhân mới làm được cụ à

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Khi đó, máy khởi động có quay được động cơ, nhưng nhiên liệu hoặc/và đánh lửa bị cắt nên không nổ được. Có thể có xe cắt luôn từ khởi động, nhưng khởi động thì dễ chơi, chứ mất lửa, mất xăng thì khó hẳn
dạ việc khởi động thì dễ rồi nhưng xăng lửa mới cần bàn đến bác ạ.
có đó cụ à nếu bỏ chế độ imobile đi thì xe cũng sẽ vẫn nổ nhưng xe mất chế độ chống trộm cái này thì phải gặp cao nhân mới làm được cụ à
cụ có thông tin về làm cái này không ạ? chia sẽ em với?

viethungauto

Tài xế O-H
cụ quả là cao nhân kinh nghiệm đầy mình hôm nào rảnh cụ cho em xin ít chân kính
cụ quá khen rùi nhưng rất tiếc cao nhân đó lại không phải là em cụ à chỉ có các cao thủ chuyên gia nước ngoài mới làm được thôi.
[MERGETIME="1418466744"][/MERGETIME]

cái này thì em cũng không rõ cho lắm nhưng em đọc trên mạng là chỉ có chuyên gia nước ngòi mới bỏ được chống trộm thôi cụ à còn ở vn thì em cũng chưa thấy có cao nhân nào cả
[MERGETIME="1418466764"][/MERGETIME]

cái này thì em cũng không rõ cho lắm nhưng em đọc trên mạng là chỉ có chuyên gia nước ngoài mới bỏ được chống trộm thôi cụ à còn ở vn thì em cũng chưa thấy có cao nhân nào cả
[MERGETIME="1418466776"][/MERGETIME]

cái này thì em cũng không rõ cho lắm nhưng em đọc trên mạng là chỉ có chuyên gia nước ngoài mới bỏ được chống trộm thôi cụ à còn ở vn thì em cũng chưa thấy có cao nhân nào cả
[MERGETIME="1418466785"][/MERGETIME]

hanhthuy1990

Tài xế O-H
cụ quá khen rùi nhưng rất tiếc cao nhân đó lại không phải là em cụ à chỉ có các cao thủ chuyên gia nước ngoài mới làm được thôi.
ẹc. cụ ơi nói thế thì còn bàn làm gì nữa. nó sáng chế ra thì nó có cách khắc chế nó chứ. bọn tư bản nó hơn mình mà. em nghĩ cái này chắc có nhiều bác cáo thủ ở trên này làm được nhưng các bác ấy chưa nói thôi. như bác caibanhxe, thienhoa-auto... em nghĩ cũng không ngoại lệ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ẹc. cụ ơi nói thế thì còn bàn làm gì nữa. nó sáng chế ra thì nó có cách khắc chế nó chứ. bọn tư bản nó hơn mình mà. em nghĩ cái này chắc có nhiều bác cáo thủ ở trên này làm được nhưng các bác ấy chưa nói thôi. như bác caibanhxe, thienhoa-auto... em nghĩ cũng không ngoại lệ.
Cảm ơn bác đã tin tưởng và bêu gương.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên