Xe không nổ

Q
Bình luận: 8Lượt xem: 1,374

quocviet.qn

Tài xế O-H
tình hình là thế này mấy bác à
minh có sữa một chiếc fiat siena ED . no vào xương mình làm lạnh .Nhưng khi lắp cọc binh vào bị lỏng đề máy nó tắt ngúm lun. và mình bát cọc binh vào thi đề không nổ . trên đồng hồ hiện đèn báo chiếc chìa khóa code lam sao để xóa lỗi . không có chỗ để căm máy vào. Mong nhận được sự giúp đở

hoangtiensinh

Tài xế O-H
cụ thử cắm chìa khóa mở lên lại tắt đi rút ra lại, làm đi làm lại xem sao, với lại xe này e nhớ có đọc lỗi đc mok, cụ thử tìm xem sao nha

tuyen_haiduong

Tài xế O-H
chăc là dùng ht khoá cửa tự động và ht khoá động cơ rồi bây giờ bạn tháo cọc bình ra rồi lắp lại sau đó đóng hết cửa xe lại rồi mở ra cắm chìa vào chờ 5s rồi mở on chờ 5s rồi đề nhé nếu ko nổ bạn kt điện va xăng thế nào rồi nói cho mình biết nhé

auto22

Tài xế O-H
bác đã bấn lock/unlock trên remost cho hệ thống nố hiểu chưa , có thể do hệ thông nó hiểu là bác sử dung xe trái phep nên nó k cho nổ máy đay là hệ thông mã hóa động cơ.

luyen_hybrid

Tài xế O-H
minh có sữa một chiếc fiat siena ED . no vào xương mình làm lạnh .Nhưng khi lắp cọc binh vào bị lỏng đề máy nó tắt ngúm lun. và mình bát cọc binh vào thi đề không nổ . trên đồng hồ hiện đèn báo chiếc chìa khóa code lam sao để xóa lỗi . không có chỗ để căm máy vào. Mong nhận được sự giúp đở
giắc chẩn đoán nõ là giắc 3 dây nằm ngay cạnh hộp ECU ngoài khoang động cơ cụ nhé.cắm máy vào kiểm tra xóa lỗi đi xem,

nguyenvuong

Tài xế O-H
Fiat của cụ mất code imobilizer rồi. Mang vào hãng fiat cài lại , hoặc tháo ECU động cơ, và hộp ECU body , ổ khoá và chìa khoá mang ra các cao thủ chuyên làm chìa cài lại. ở trên diễn đàn sẽ có cao nhân giúp được cụ

quocviet.qn

Tài xế O-H
ra là thế này mấy cụ à! do thang thợ nó tháo dàn lạnh ra lấy ổ chìa khóa ra mà nó chọc thế nào mà nó đức mất cái cuộn dây cảm ứng từ của ổ khóa thế là nó báo lổi

tranat

Tài xế O-H
chúc mùng cụ !như vậy cụ có thể cẩn thận hơn khi bảo anh em làm . cụ nhớ s người đúng việc không thi cụ đau đầu đó .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên