Xe lu Sakai r2 gặp vấn đề số má !

thotien
Bình luận: 8Lượt xem: 3,581

thotien

ăn may là chính
Bẩm các cụ em lần đầu tiên gặp em này
em nó chỉ đi đc số 2 còn số 1 nó cư ị ra em chả mần răng .bèn đổi đường số 2 về số 1.
Các cụ rúp nhà cháu với .chủ máy bây giờ đòi em nó phải chạy cả số 2.em chưa biết mần răng

thotien

ăn may là chính
bẩm cụ đam mê là lần này em mới sờ đến em này em cũng o rõ .chuyên số bằng công tắc điên thôi

Cụ nhìn vào phía trong gầm của bậc lên xuống bên trái theo hướng tiến của máy, có 2 solenoid, 1 cái nằm ở trên cho đóng mở phanh, 1 cái nằm phía dưới cho số nhanh chậm. Nếu không có điện xuống dưới hoặc cuộn hút bị tèo thì chỉ đi được số nhanh thôi.

thaoha

Moderator
Cụ nhìn vào phía trong gầm của bậc lên xuống bên trái theo hướng tiến của máy, có 2 solenoid, 1 cái nằm ở trên cho đóng mở phanh, 1 cái nằm phía dưới cho số nhanh chậm. Nếu không có điện xuống dưới hoặc cuộn hút bị tèo thì chỉ đi được số nhanh thôi.

keke mấy cu em toàn lên tung hỏa mù mà mụ thủy.lão đã bẩu nó trước khi xách hộp đồ nghề lên đường rồi mờ.xong vc về tung hỏa mù ngay đc

ĐAM MÊ

Tài xế O-H
Con lu sakai R2-H này nó vật em vs anh thủy mờ mắt đó anh Vịnh ợ. Nhưng đổi lại thì lại được 1 bài học quý giá, có thêm 1 kinh ngiệm làm cái nghề này anh thủy hể !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên