Xe máy em bị hụp xăng, xin giúp đỡ ?

C
Bình luận: 3Lượt xem: 2,654

catvang2345

Tài xế O-H
Xe em vừa mới làm xong,tình hình là bị hụp xăng khi chạy tới 100km/h,số 1 chạy tốt,gần cuối số 2 chuẩn bị qua số 3 thì bị hụp 1 tí,số 3 sang số 4 cũng vậy.đi số 4 tới 100 thì hơi bị hụp.
xe em đi bình BM TQ,cam 7.5,piston 110 cos2,dàn lửa như sau:IC81,mobin zin,mâm lửa quấn 6 tép,dây tăng áp Daytona,bugi NGK thường.
Bác nào pro chỉ em 1 chỗ làm uy tín để em canh chỉnh lại nha!

Ctrl+C

Tài xế O-H
Bình trung quốc đã làm chưa lỗ e gió nó sao lắc lơ nhiêu . thử thay lắc lơ 115 ép gió bớt được rồi đó
mà zên nhỏ sao đi cam 7,5 ly ít nào cũng 7.8 hay 8 ly chứ. nếu làm lắc lơ còn hụp nữa thì rớt lên cam thây lò so đầu đi

ya-club

Tài xế O-H
Hix mình thấy máy bạn nói tum lum hết không biết hay không chỉ cho họ thì thui , chủ toppic
- xem lai bugi cao quá
-thiếu xăng và mobin sường
vì mình đã bị trường hợp này là do mobin sường bị hỡ đứt dây nhưng còn dính lại 1 sợi khi dạp lên nghe kêu tách tách mong bạn mau chóng thành công

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
xe bác là xe gì? hd hay là tq vậy? nếu tq mà lên cam 7,5ly là đuối đó, cam nó xài cam 3 lỗ bạc đạn có tí xíu, độ quay k ổn định, làm bài cxn dên nhỏ cam 7,5 ly phải sổ trái 110 cos4 mới quay cam nhẹ được, k là căng hơi lắm, xài cò đầu dài, lò xo xupap độ, nếu k ra cắt lò xo nhỏ xupap đó, k thôi chạy hôm nào rụng sợi sên cam, mà chạy được 1tg cũng mau gõ máy lắm thay cam 6,5ly xupap magic thử đi, canh xăng có 1 chổ làm uy tín cho bạn, Bảo Biển đường Đinh Tiên Hoàng quận bt số mấy thì mình k nhớ, gần trường Võ Thị Sáu

cxn dên nhỏ canh kỹ đúng chuẩn lên ga k đá số là chồm đầu rồi, đá số 1,2,3 là lên
*** bài cxn lớn như bạn đi k lâu được đâu chạy 1 tg là xe đuối máy rồi, bm tq chạy tùm lum lắm, rất khó xài

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên