Xe tải đi được trong đường này hay không?

qpr38
Bình luận: 5Lượt xem: 1,526

qpr38

Tài xế O-H
Chào các bạn, mình đang chạy xe tải 1.1 tấn, tổng trọng lượng là 3.550 tấn. Khi mình đi vào đường có biển báo cấm xe tải (hình đính kèm dưới) thì lâu lâu bị các anh CSGT hỏi thăm. Vì bắt buộc phải qua những con đường này nên mình hỏi các bác như xe của mình thì đi được vào những đường có biển cấm nào. Cảm ơn rất nhiều!:)
[/URL][/IMG]

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Chắc là bị hỏi thăm rồi .Biển cấm xe tải thì đương nhiên những xe tải sẽ không được đi vào .Trừ những trường hợp đặc biệt cho xe iu tiên và xe bán tải dưới 1 tấn nhưng có mui kèm theo.

qpr38

Tài xế O-H
Không biết đường nào mà lần nữa. Thế xe để biển cấm trên 3.5t thì sao? Mình thấy nhiều xe vẫn chạy bình thường.

lehuyvu79

Tài xế O-H
Không biết đường nào mà lần nữa. Thế xe để biển cấm trên 3.5t thì sao? Mình thấy nhiều xe vẫn chạy bình thường.
Xe bạn 1.1t mà tổng trọng tải lên 3t550 thì biển báo cấm là 3t5 . Xe bạn nếu chở hàng vượt 3t50 thì không dc vào nếu chở hàng dưới mức đó hoặc không chở hàng thì vào dc ,tại bạn không nắm luật nên bị bẻ.

buithedao

Tài xế O-H
minh khong thay hinh anh ban dua len ,nhung da co bien cam co hinh chiec xe co thung thi do la xe tai va co bien phu nghi ro tren hoac duoi trong tai cho phep .can cu vao do ma chay ban nhe

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên