Xe Toyota Corolla j câu lộn dây cảm biến trục cơ

N
Bình luận: 34Lượt xem: 2,550

powersoul2012

Tài xế O-H
Tình hình thơ điều hoà chỗ e câu nguồn 12v vào lốc điều hoà loay hoay thế nào lại câu vào dây cảm biến trục cơ.đề nổ ko thể nổ dc mất lửa cao áp 2 và 4 mất luôn điện khiển kim 2 va 4 luôn mất luôn điện tín hiệu ra cảm biến trục cơ.e nghi là tèo hộp nhưng k có hộp để thử nên cũng k dám chắc.mong các bác chém nhiệt tình
bạn nối may chẩn doán dxem đẫ chứ, nếu kết nôi được máy thi hôp vẫn sống, sau đó bạn kiểm tra mạch cảm biến, kiểm tra con cảm biến trcuj cơ xem

mcv30

Tài xế O-H
bó tay cách câu dây mà không để ý . lốc này dạng côn hít , nó có 1 âm sẵn rồi , thế câu ngược thì ...... khét dây à ? mà nếu có câu thì cũng phải rút giắc ra chứ
trước hết cứ đo đạc điện vào hộp đã rồi cần thì tháo ra nhjifn trực quan xem sao . không làm được thì mang hộp đi thôi

vietduy234

Tài xế O-H
Ơ
sức người có giới hạn cái gì quá nó cũng không tốt bác ạ không khéo cố quá thàng ra quá cố mất
Ở bên em thợ otô con thì thương là kiêm luôn cụ ạ , bởi vì nó có liên quan với nhau. Phải hiểu mới làm được chứ . chăng hạn như lóc không đóng thì rất nhiều nguyên nhân .hộp đông cơ nó cung có quyền không cho lóc đóng đó bác không hiểu bên thợ điện và thợ máy sao làm cho ngon điều hòa. Đó là em lấy một ví dụ nhỏ thôi nhé

TienThanh90

Tài xế O-H
Ơ

Ở bên em thợ otô con thì thương là kiêm luôn cụ ạ , bởi vì nó có liên quan với nhau. Phải hiểu mới làm được chứ . chăng hạn như lóc không đóng thì rất nhiều nguyên nhân .hộp đông cơ nó cung có quyền không cho lóc đóng đó bác không hiểu bên thợ điện và thợ máy sao làm cho ngon điều hòa. Đó là em lấy một ví dụ nhỏ thôi nhé
đó là kiến thức của thợ điện lạnh mà nó liên quan gì đến thợ máy đâu bác
nói vậy thôi chơ ở đây em cũng làm hết điện máy gầm vui lên thì gò cũng chơi luôn bác ạ

iamtrucker

Tài xế O-H
không thể nào cháy hộp được! bác cho em hỏi thêm là bô-bin của bác là loại đánh lửa trực tiếp hay bộ chia? để em chém tiếp.!

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Theo thông tin em được biết thì con này là Altis 2011 nằm ở Toyota Đà Nẵng đúng không cụ chủ thớt ? Đúng cái pan câu dây cho cuộn từ lốc nhưng lại câu vào cảm biến trục cơ rồi nằm một đống luôn.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nhà mình có vẻ khoái cái vụ câu dây này ghê. Cái gì cũng nghĩ ngay đến việc câu dây chữa bệnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên