Xin các bác tư vấn về xe Attila cũ

C
Bình luận: 10Lượt xem: 4,143

conan

Tài xế O-H
Chào các bác, em mới bị mất con xe, giờ cần mua chiếc xe làm phương tiện đi lại. Năm vừa rồi khó khăn cũng chẳng làm ăn được gì, nên xèng thì ko có nhiều. Em đang định tìm mua lại một chiếc xe Attila cũ, nhưng thấy trên mạng có người bán khá rẻ. Em thì ko rành về xe cộ lắm, kính mong các bác tư vấn cho em về xe Attila cũ ạ. Con xe em định mua nó như hình ở dưới. Xin chân thành cảm ơn các bác!

phuviet91

Tài xế O-H
Chào các bác, em mới bị mất con xe, giờ cần mua chiếc xe làm phương tiện đi lại. Năm vừa rồi khó khăn cũng chẳng làm ăn được gì, nên xèng thì ko có nhiều. Em đang định tìm mua lại một chiếc xe Attila cũ, nhưng thấy trên mạng có người bán khá rẻ. Em thì ko rành về xe cộ lắm, kính mong các bác tư vấn cho em về xe Attila cũ ạ. Con xe em định mua nó như hình ở dưới. Xin chân thành cảm ơn các bác!

giá của em nó là bao nhiêu hả cụ?
xe chạy sử dụng chế hòa khí nên nó cũng rất ăn ăn.mà xe này em coi là đã mông má hết lại rồi.chứ xe nguyên bản mà trông đẹp vậy thì giá max lắm cụ à.

duchoa098

Tài xế O-H

đây là hàng nhập khẩu trực tiếp từ Đài Loan
khoảng 3 củ thì mua đc
nếu máy và chế chưa có làm gì hết thì bảo dưỡng lại chạy rất OK
chỉ sợ thợ làm tốt thì ít mà thợ phá thì nhiều

conan

Tài xế O-H
Cảm ơn bác phuviet91 và bác duchoa098, con này trông bên ngoài thì có vẻ còn sáng, nhưng máy móc thì em chịu, ko biết thế nào. Con này họ đang đòi 4,3 củ bác ạ.

hnduy

Tài xế O-H
Theo mình thì bác không nên chọn em này. hao xăng lắm ah. Tầm giá 4-5tr nên chọn wave cũ đi thì ok hơn.

minhtannguyen1992

Tài xế O-H
cụ chạy thư xe còn boss kg,,............nếu sinh viên,bác tìm nhữg dòg xe số tiết kiệm dc hồ bao hơn..với sau tết nhiều xe cấm đức nhiều lấm vừa tốt lại tiết kiệm xăng,hàg mới,lại rẻ...:D

conan

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác đã tư vấn, em cũng sợ vấn đề hao xăng nên còn do dự, nhưng đúng là em ưu tiên tìm mua con xe số hơn, tiết kiệm được khoản tiền xăng trong thời buổi khó khăn. Con Attila này được cái là rẻ mà đi trời mưa đỡ bị bắn lấm lem :9:

thanhhuynh

Tài xế O-H
Giá bao nhiêu ? Atla xe cũ hao xăng lắm, bác nên xem lại, giá cỡ dưới 10triệu, bác nên mua xe số đỡ hao xăng hơn, nếu atla bác thích thì nên chọn elizabét hoặc có fi, giá ko đắt lắm đâu.

auto.is250c

Tài xế O-H
tầm tiền ấy cụ làm con WAY -ZX chạy thick hơn ATILA uống săng hơn bố già nghiện rượu cụ ah.nếu cụ thcik đi xe số còn xe GA xe cũ không nên tốn xăng

3zoka

Tài xế O-H
Bây giờ cụ rước em về thì không khác gì rước về cục nợ to tướng ,còn chủ xe bán cho cụ thì mở tiệc ăn mừng. Với lại phần giấy tờ của các em kiểu này cũng lôi thôi lắm , tốt nhất cụ nên mua ở tiệm tin cậy hoặc của bạn bè mà mình biết chắc nguồn gốc, không có lại tiền mất vạ mang..../.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên