Xin các cụ giúp đỡ em a

D
Bình luận: 3Lượt xem: 892

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Em đang hoc nghề nên còn lơ tơ mơ nắm ạ .cụ nào giỏi về điện và điện lạnh cho em xin sdt .có j em có thể gọi hỏi trực tiếp các cụ dc ko ạ . mong các cụ giúp đỡ ạ .:D

Chào cụ!
Cụ muốn làm quen và nhờ sự trợ giúp của anh em thì cụ cứ lên diễn đàn, vướng mắc ở đâu cứ hỏi, anh em sẽ nhiệt tình giúp đỡ, luôn có nhiều anh em túc trực trên diễn đàn cụ cứ yên tâm! Còn kể cả cụ có xin số thì gọi vào ban ngày sẽ rất khó vì a em có nhiều hoàn cảnh, người làm thì trong giờ không được sử dụng điện thoại, người thì bận làm không hết việc, đặc biệt là điện lạnh về mùa này,... Chính vì vậy mong cụ cứ lên diễn đàn cùng trao đổi và chia sẻ lẫn nhau. Tại sao chúng ta phải tạo lên và xây dựng 1 diễn đàn vì cộng đồng ô tô Việt! Để các anh em trên mọi miền đất nước biết đến nhau, chia sẽ giúp đỡ lẫn nhau! Đó là 1 diễn đàn, 1 cộng đồng chứ không phải là các cá nhân nhỏ lẻ!
Và muốn làm quen cụ hãy tham gia các cuộc OFFline với những chương trình giao lưu. Lúc đó chúng ta sẽ được gặp gỡ nhau và cùng nhau chia sẻ,học hỏi lẫn nhau!
Hy vọng cụ sẽ nhiệt tình chia sẻ, trao đổi cùng anh em trên diễn đàn để cùng nhau trau dồi kỹ thuật càng ngày càng tốt hơn!
Thân!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên