Xin giúp đỡ về Côn xe máy !

cuncontiti
Bình luận: 10Lượt xem: 1,134

cuncontiti

Tài xế O-H
Chào các Bác ! Cháu thấy hầu hết dòng xe số dream ,wave của honda hay bị lỗi côn kêu cục cục khi để galanty nhỏ hoặc kéo ga sau đó nhả ga thì cũng bị kêu như vậy tùy từng xe có xe kêu nhỏ ,có xe kêu to.
Xin các bác chỉ giup cháu nguyên nhân nó kêu như vậy và sử lý hết kêu như thế nào ạ !cháu xin cảm ơn !

hoannbk

Tài xế O-H
xe nào cũng kêu vậy hết đó bạn. do 3 quả văng của xe Honda làm lớn quá, lúc giảm ga nó co lại làm kêu cái rắc... khỏi sửa không sao đâu mà

quynhlapcity234

Tài xế O-H
Chào các Bác ! Cháu thấy hầu hết dòng xe số dream ,wave của honda hay bị lỗi côn kêu cục cục khi để galanty nhỏ hoặc kéo ga sau đó nhả ga thì cũng bị kêu như vậy tùy từng xe có xe kêu nhỏ ,có xe kêu to.
Xin các bác chỉ giup cháu nguyên nhân nó kêu như vậy và sử lý hết kêu như thế nào ạ !cháu xin cảm ơn !

mỗi dòng xe có 1 ưu nhươc điểm mà cụ .mình sử dụng và bảo dưỡng hợp lí là ok hết nha cụ

cuncontiti

Tài xế O-H
Xin cảm ơn tất cả các bác ! Tại cháu mới tham gia o-hui lên vẫn chưa đọc được hết các bài viết .hum nay ngồi xem lại bài viết cũ cháu thấy cũng có bác đã viết về chủ đề này rồi !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên