Xin học nghề động cơ oto vs hộp đen ai nhận học trò cho e theo với

V
Bình luận: 23Lượt xem: 1,872

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thế a ở đâu a làm đông điện máy ak thì đầu ko quen sau củng quen mà a
Bác cần thì bác phải nói, trên đời này có bao nhiêu người muốn học nghề của ai đó, ông thày biết dựa vào đâu mà chọn 1 vài thằng trong cả đống ấy. Mình cần nghề thì phải cầu thị, chứ tưng tửng như bác không ai thèm nhận đâu

Vandai00055

Tài xế O-H
Bác cần thì bác phải nói, trên đời này có bao nhiêu người muốn học nghề của ai đó, ông thày biết dựa vào đâu mà chọn 1 vài thằng trong cả đống ấy. Mình cần nghề thì phải cầu thị, chứ tưng tửng như bác không ai thèm nhận đâu
Da e sl e tệ về lời ăn tiếng ns e muốn xin học nghề nhưng e ko biết nói sao cả có j a thông cảm cho e

Vandai00055

Tài xế O-H
E rất muốn học nghề điện máy nhưng em ko quen ai cả nên e viết bài xin học nghề nhưng e ko biết ns sao cho đúng mong anh giúp đở

Vandai00055

Tài xế O-H
E rất muốn học nghề điện máy nhưng em ko quen ai cả nên e viết bài xin học nghề nhưng e ko biết ns sao cho đúng mong anh giúp đở
Nếu may mắn thì mong là cho e theo a xin học nghề để có cái nghề mà nuôi sống bản thân vì nhà e ko có điều kiện về vật chất nên e ko xin vào trường lớp j học dc e mong dc 1 ng nào đó nhận e làm học trò thi e cám ơn rất nhiều

ga_auto37

Tài xế O-H
Nếu may mắn thì mong là cho e theo a xin học nghề để có cái nghề mà nuôi sống bản thân vì nhà e ko có điều kiện về vật chất nên e ko xin vào trường lớp j học dc e mong dc 1 ng nào đó nhận e làm học trò thi e cám ơn rất nhiều
Nếu bác có lòng thành và tâm huyết thì sẽ có ngừoi nhận thôi..tiếc là tôi quá non không thể nhận bác..nếu bác có thích thì anh em làm huynh đệ...

Cai banh xe

Bác ở mãi tận đâu vậy?

maianhdoan

Tài xế O-H
bác muốn học động cơ với hộp. có ai khuyên không hay là bác thích.
bác nên theo học một khóa trong trường thì hơn. vì tại trường bác sẽ được đào tạo bài bản. có nhiều ngón nghề để bác tùy vào năng lực và niềm đam mê của bác mà bác quyết định theo ngón nào. không phải cái gì muốn là được đâu bác à. ví dụ như làm máy gầm, có người học 3 - 4 năm là ra nghề và làm được. có người mất 6 - 7 năm mà làm không được. sửa ô tô cần đam mê kĩ thuật, tư duy, tỉ mỉ, không ngừng học hỏi, nhiệt tình không ngại khó ngại khổ....
công nghệ mới ngày càng được ứng dụng trên ô tô càng nhiều. không học sẽ không biết được thì sẽ không kiểm tra, sửa chữa được nó.
bác có tin có thợ làm lâu năm lắm rồi nhưng khi chỉ thay cái bình ắc quy cho xe mới mà lắp vào xe không nổ được không ?? phải mất tiền đóng học phí và còn bị mắng stupid.
nghề sửa chữa không phải chỉ là cầm cờ lê vặn ốc đâu.

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Cụ cứ tìm hiểu đi, trên đại lộ này cũng có đấy ợ. Nhiều đếm ko hết nữa ấy chứ. Cụ phải học từ từ từng cái nhỏ trước, rồi mới đến cái lớn được...

maianhdoan

Tài xế O-H
Cụ nói hay quá ợh, học ô tô không chỉ là nghề truyền nghề là xong đâu, còn phải tự tư duy nửa, phải học hỏi nhiều "thầy" như trên OH này chẳng hạn...
là ý kiến của riêng em. em nghĩ vậy nói vậy. em thấy chẳng có thầy nào mà dạy được tất cả cho học trò mình được cả vì thấy giảng chưa chắc trò đã hiểu hết. và có phải ai cũng biết hết được tất cả đâu. công nghệ thì mỗi ngày lại có thêm cái mới. những cải tiến mới.

doosan2014

Tài xế O-H
bác muốn học động cơ với hộp. có ai khuyên không hay là bác thích.
bác nên theo học một khóa trong trường thì hơn. vì tại trường bác sẽ được đào tạo bài bản. có nhiều ngón nghề để bác tùy vào năng lực và niềm đam mê của bác mà bác quyết định theo ngón nào. không phải cái gì muốn là được đâu bác à. ví dụ như làm máy gầm, có người học 3 - 4 năm là ra nghề và làm được. có người mất 6 - 7 năm mà làm không được. sửa ô tô cần đam mê kĩ thuật, tư duy, tỉ mỉ, không ngừng học hỏi, nhiệt tình không ngại khó ngại khổ....
công nghệ mới ngày càng được ứng dụng trên ô tô càng nhiều. không học sẽ không biết được thì sẽ không kiểm tra, sửa chữa được nó.
bác có tin có thợ làm lâu năm lắm rồi nhưng khi chỉ thay cái bình ắc quy cho xe mới mà lắp vào xe không nổ được không ?? phải mất tiền đóng học phí và còn bị mắng stupid.
nghề sửa chữa không phải chỉ là cầm cờ lê vặn ốc đâu.
Tâm huyết quá!

Cai banh xe

Cụ cứ tìm hiểu đi, trên đại lộ này cũng có đấy ợ. Nhiều đếm ko hết nữa ấy chứ. Cụ phải học từ từ từng cái nhỏ trước, rồi mới đến cái lớn được...
Bác nói đúng, cơ mà có ai chỉ cho cái gì trước cái gì sau đâu ạ. Cùng là nồi + nước + lửa + gạo mà có người nấu thành cơm, có người ra cháo, có người ra cám..; mà cơm thì có nhiều kiểu cơm, cháo có nhiều kiểu cháo. Phải có người chỉ dẫn ngon cơ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên