Xin học việc điện ô tô tại khu vực hcm

ca_chep_hong
Bình luận: 5Lượt xem: 1,110

ca_chep_hong

Tài xế O-H
Chào các bác em tên HOÀNG DŨNG năm nay 26 tuổi , em đã học điện ô tô đời củ được 2 năm mới đây em có tham gia thêm lớp học phun xăng của trường HÙNG VƯƠNG và lớp chẩn đoán của trường CAO THẮNG . Nay em muốn xin vào một GARA nào đó để được học hỏi bổ sưng thêm kiến thức . Vậy bác nào có nhu cầu tuyển thêm thợ phụ mảng điện ô tô hãy cho em 1 cơ hội được làm việc cùng GARA mình , em hứa sẽ cố gắng học hỏi và làm tốt công việc được dao .
( Em không yêu cầu phụ cấp , có thể sáng đi chiều về hoặc ở lại tùi theo nhu cầu của công việc )
Bác nào có nhu cầu tuyển dụng xin hãy liên lạc với em theo số 0988.088.550 . Hay bác nào biết GARA nào cần người xin chỉ giúp hoặc giới thiệu em đây sẽ vô cùng biết ơn . Rất mong sự giúp đỡ của các bác ạ

kakalonlon

Tài xế O-H
Ðề: Xin học việc điện ô tô tại khu vực hcm

Bác tìm được chỗ chưa vậy ? bác cho em theo bác học điện với được không ? em mới ra trường thui ah , lúc ở trường thì cũng lơ mơ về phần điện lắm ( ô tô đời cũ ) đừng nói gì tới ô tô đời mới :(( thanks bác .

kakalonlon

Tài xế O-H
Ðề: Xin học việc điện ô tô tại khu vực hcm

Vậy là bác cũng giống em rồi , khó thật ! vậy giờ bác đang ở đâu ? chắc bác ra trường cũng được một thời gian rồi heng ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên