Xin hỏi các bác về ống cao áp, hạ áp

VIVA7658
Bình luận: 20Lượt xem: 3,609

VIVA7658

Tài xế O-H
TRƯỚC HẾT EM XIN LẮNG NGHE NHỮNG Ý KIẾN CỦA CÁC CỤ ĐÃ DÀNH CHO E...!
Em là Lê Đình Anh Vũ,e sinh ra và lớn lên ở DakLak nơi mà e vẫn tự hào và ao ước,1 ước ,uốn nhỏ nhoi của người thợ sửa chữa oto như e,sau này e có thể truyền đạt hết tất cả khả năng và năng lực của e để có thể cống hiến 1 chút ít j đó cho quê hương của e...các cụ cũng vậy,các cụ là người đi trước,giàu kinh nghiệm,và từng trải hơn em rất nhiều.và e sẽ học hỏi đc những kinh nghiệm của các cụ truyền đạt để sau này e có thể phát huy lại cho con cháu sau này.OTO-HUI là 1 sân chơi lành mạnh.liệu rằng những câu hỏi như là " xe chạy = j,hay là xe máy có bao nhiêu bánh xe."..VV...những câu hỏi như vậy,có thực sự thừa vs những người cao niên,bao nhiêu năm trong nghề hay ko..những câu hỏi như vậy,có thể đưa đC OTO-Hui lên 1 tầm cao hơn nửa ko,hay là chỉ muốn chúng ta cứ ở 1 vùng trũng của nền công nghệ oto,khi mà các nước trên thế giới đã và đang phát triển rất rất nhiều.ko lẽ chúng ta cứ dậm chân tại chỗ mà ko phát triển.e chỉ là DÂN ĐEN,mong các cụ bỏ qua cho e.
PS:Avata của e là e góp nhặt trên mạng,thấy đẹp nên e để cho đẹp thôi cụ ạ
THƯA BÁC,, SAO XE MÁY LẠI CHẠY BẰNG NHIÊN LIỆU XĂNG MÀ KHÔNG PHẢI LÀ NƯỚC ?
EM NGHĨ ĐÂY KO CHỈ LÀ EM HỎI, MÀ CẢ NỀN KHOA HỌC KĨ THUẬT ĐANG ĐAU ĐẦU VỚI CÁCH THAY ĐỔI NGUỒN NHIÊN LIỆU TỰ NHIÊN ĐANG CẠN KIỆT BÁC Ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên