Xin hỏi hệ thống tìm xe trong bãi đỗ xe

lethuyen13
Bình luận: 7Lượt xem: 3,198

lethuyen13

Tài xế O-H
Hôm bữa em thấy mấy chiếc xe được điều khiển nháy đèn từ xa để tìm xe em thấy rất hay mà không biết nó có nguyên tắt hoặt động như thế nào? có bác nào biết giúp em với, khoảng cách có thể điều khiển là bao xa được không ạ.xin cảm ơn mọi người!!!!:103::103::103::103:

phuviet91

Tài xế O-H
Hôm bữa em thấy mấy chiếc xe được điều khiển nháy đèn từ xa để tìm xe em thấy rất hay mà không biết nó có nguyên tắt hoặt động như thế nào? có bác nào biết giúp em với, khoảng cách có thể điều khiển là bao xa được không ạ.xin cảm ơn mọi người!!!!:103::103::103::103:

Nhũng dòng xe nguyên bản của Honda có chức năng này là Airblade 2011 vad Airblade 2013 nha.Còn các loại khác là gắn thiết bị chơi xe vô .Cụ có thể coi sơ đồ mạch điện Honda ở đây
http://www.oto-hui.com/diendan/f62/...ir-blade-125-fi-moi-193227.html#post1881906%5

conadohaui

Tài xế O-H
Bác bảo " mấy chiếc xe " là xe gì ạ ?. Em biết xe máy thì chỉ có trang bị thêm thôi chứ không gắn theo xe, còn xe ô tô thì có chế độ điều khiển khóa cửa từ xa đó, khi khóa thì nó nháy đèn xi nhan và kèm theo còi kêu.:32:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên