Xin mạch điện của xe không phải hãng toyota

August
Bình luận: 30Lượt xem: 2,182

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Bác phải có nhu cầu cụ thể về 1 hệ thống nào đó chứ
- Mỗi hệ thống có một bảng mà lỗi riêng, cần thằng nào thì nói rõ chứ
sơ đồ mạch điện toàn xe a !!! không phải dòng toyota là được rồi !! bảng mã lỗi để chuẩn đoán dòng xe đó lun !!!

subinnamkha

Tài xế O-H
e lam de tai cuoi ky bac oi !! thay keu phai du? moi cho qua thieu rot roi !!! kho lam
Thầy của bác thuộc dạng thầy gì vậy. Nói thầy của bác muốn xin tài liệu thì trực tiếp lên đây xin anh em, đừng có đì anh em sinh viên kiểu đó.
Mà cái bạn yêu cầu cũng rất tệ. Bác muốn vậy thì đừng yêu cầu gì hết, bác search đi. search không được thì xem như Bác rớt tốt nghiệp là đúng. Khỏi phải chấm

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Thầy của bác thuộc dạng thầy gì vậy. Nói thầy của bác muốn xin tài liệu thì trực tiếp lên đây xin anh em, đừng có đì anh em sinh viên kiểu đó.
Mà cái bạn yêu cầu cũng rất tệ. Bác muốn vậy thì đừng yêu cầu gì hết, bác search đi. search không được thì xem như Bác rớt tốt nghiệp là đúng. Khỏi phải chấm
Em ủng hộ quan điểm cụ của cụ Subin , Nghe xin mà ko hiểu là xin gì?

August

Tài xế O-H
bác nói vậy không đúng rồi !!! thầy muốn SV tự tìm tòi và tìm hiểu thôi chứ có sao đâu, bây h tự học là chủ yếu thầy chỉ giản giải cái khuất mất của mình thôi !! còn vd: như bác có 1 cái gì đó khó có phải đi hỏi nhanh hơn không !! tìm kiếm rồi cũng sẽ có kết quả nhưng nó lâu( chưa chak search đã có kết quả nữa ) !!! vậy bác chọn cái nào? !!!

subinnamkha

Tài xế O-H
bác nói vậy không đúng rồi !!! thầy muốn SV tự tìm tòi và tìm hiểu thôi chứ có sao đâu, bây h tự học là chủ yếu thầy chỉ giản giải cái khuất mất của mình thôi !! còn vd: như bác có 1 cái gì đó khó có phải đi hỏi nhanh hơn không !! tìm kiếm rồi cũng sẽ có kết quả nhưng nó lâu( chưa chak search đã có kết quả nữa ) !!! vậy bác chọn cái nào? !!!
Tôi là Thầy đây nè.

subinnamkha

Tài xế O-H
bác nói câu này có ý nghĩa với tôi không ?
Tôi muốn nói với bác, không một thầy giáo nào yêu cầu sinh viên của mình như thế cả. Bởi tôi hiểu hơn bác vấn đề này.
Ra một yêu cầu làm luận văn mà không xác định nỗi mục đích nghiên cứu, mục tiêu nghiên cứu, đối tượng nghiên cứu thì đây không phải là một luận văn tốt nghiệp.

Bác làm luận văn. Bác phải xác định đối tượng nghiên cứu. nếu bác không biết bác làm hệ thống nào, xe nào, dòng nào thì bác rớt là đúng.

Nói thật với bác, bác tin tôi đi, nếu bác tự search những gì bác muốn thì chắc là bác đã có tài liệu. Còn bác trông chờ vào Topic này để xin tài liệu, tôi nghĩ bác không có dù chỉ một trang.

August

Tài xế O-H
Tôi muốn nói với bác, không một thầy giáo nào yêu cầu sinh viên của mình như thế cả. Bởi tôi hiểu hơn bác vấn đề này.
Ra một yêu cầu làm luận văn mà không xác định nỗi mục đích nghiên cứu, mục tiêu nghiên cứu, đối tượng nghiên cứu thì đây không phải là một luận văn tốt nghiệp.

Bác làm luận văn. Bác phải xác định đối tượng nghiên cứu. nếu bác không biết bác làm hệ thống nào, xe nào, dòng nào thì bác rớt là đúng.

Nói thật với bác, bác tin tôi đi, nếu bác tự search những gì bác muốn thì chắc là bác đã có tài liệu. Còn bác trông chờ vào Topic này để xin tài liệu, tôi nghĩ bác không có dù chỉ một trang.
bác hiểu mục đích của bài tập của tui không !!! từ cái sơ đồ mạch điện đó lên sẽ vấn đáp về các hệ thống trong sơ đồ đó ( coi SV hiểu cái sơ đồ mạch điện ntn)!! chứ không phải tìm được rồi đưa lên là xong !! Vd như bác search những dòng xe mới ra về full mạch điện thì đâu mà ra !! đâu phải cái gì search cũng ra đâu !!

subinnamkha

Tài xế O-H
Bác vào Google gõ key word "electric wiring diagram" sẽ có khoảng 17.000.000 sơ đồ cho bác ngồi phân tách nhé. Muốn hãng nào thì gõ sau cái key word đấy.

Duy2606

Tài xế O-H
Tôi là Thầy đây nè.[/QUOTE
bạn này là bạn chung lớp với em, cũng là do thầy bọn em đòi hỏi khó khăn quá nên bạn ấy ko biết nên nói thế nào về cái tài liệu này. Anh cho sinh viên tụi em xin lỗi về tính hơi cọc cằn của bạn ấy. Mong các anh bỏ qua cho tụi em, tụi em còn non dạ ko biết gì.

subinnamkha

Tài xế O-H
Vậy túm lại thầy cái bạn yêu cầu cái gì? Cụ thể xem nào? Đề tiểu luận thế nào? Tôi sẵn sàng giup các bạn. Nhưng các bạn cần nêu rõ mình muốn gì. Thật tình đọc qua tôi chả hiểu các bạn muốn cái gì cả?
Vậy các bạn đưa yêu cầu cụ thể đây

August

Tài xế O-H
Sơ đồ nào? Nói đi tôi giúp, nói cụ thể tôi có tôi sẽ giúp. Hàng triệu cái sơ đồ không phải của hãng toyota.
Vậy túm lại thầy cái bạn yêu cầu cái gì? Cụ thể xem nào? Đề tiểu luận thế nào? Tôi sẵn sàng giup các bạn. Nhưng các bạn cần nêu rõ mình muốn gì. Thật tình đọc qua tôi chả hiểu các bạn muốn cái gì cả?
Vậy các bạn đưa yêu cầu cụ thể đây
Thôi cháu kiếm ra rồi cũng sory bác mấy cái bình luận nãy !! thanh niên nông nỗi !! tính cháu hay bực chứ không phải loại người biết lý lẽ !!! thank bác nhiều !!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên