Xin mạch điện của xe không phải hãng toyota

August
Bình luận: 30Lượt xem: 2,198

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thầy của bác thuộc dạng thầy gì vậy. Nói thầy của bác muốn xin tài liệu thì trực tiếp lên đây xin anh em, đừng có đì anh em sinh viên kiểu đó.
Mà cái bạn yêu cầu cũng rất tệ. Bác muốn vậy thì đừng yêu cầu gì hết, bác search đi. search không được thì xem như Bác rớt tốt nghiệp là đúng. Khỏi phải chấm
Tôi nói bác nghe, loại thầy đó rất nhiều. Chỉ khổ học sinh, suốt ngày đi kiếm tài liệu mà có học được mấy đâu. Thày không ra thày

Cai banh xe

bác nói vậy không đúng rồi !!! thầy muốn SV tự tìm tòi và tìm hiểu thôi chứ có sao đâu, bây h tự học là chủ yếu thầy chỉ giản giải cái khuất mất của mình thôi !! còn vd: như bác có 1 cái gì đó khó có phải đi hỏi nhanh hơn không !! tìm kiếm rồi cũng sẽ có kết quả nhưng nó lâu( chưa chak search đã có kết quả nữa ) !!! vậy bác chọn cái nào? !!!
Tìm tòi cái gì khi mà cái gốc không có. Tôi thấy nhiều bác sinh viên lên đây toàn tìm những cái cao siêu, đồ sộ, trong khi những cái thông thường, thô thiển thì ngọng.
Chốt lại là bác vẫn muốn luôn, nhanh. Tâm lý dân tộc rồi

Cai banh xe

bác hiểu mục đích của bài tập của tui không !!! từ cái sơ đồ mạch điện đó lên sẽ vấn đáp về các hệ thống trong sơ đồ đó ( coi SV hiểu cái sơ đồ mạch điện ntn)!! chứ không phải tìm được rồi đưa lên là xong !! Vd như bác search những dòng xe mới ra về full mạch điện thì đâu mà ra !! đâu phải cái gì search cũng ra đâu !!
Nếu dùng sơ đồ để vấn đáp về hệ thống thì quả là hài hước. Người ta sớt được mà mình không sớt được, câu trả lời là vì ai...

Cai banh xe

Vậy túm lại thầy cái bạn yêu cầu cái gì? Cụ thể xem nào? Đề tiểu luận thế nào? Tôi sẵn sàng giup các bạn. Nhưng các bạn cần nêu rõ mình muốn gì. Thật tình đọc qua tôi chả hiểu các bạn muốn cái gì cả?
Vậy các bạn đưa yêu cầu cụ thể đây
Cái này là khó, các bác trẻ toàn xin mà chả biết là phải xin cái gì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên