Xin tư vấn về nghề kinh doanh phụ tùng oto

N
Bình luận: 5Lượt xem: 914

Nguyen.vubao

Tài xế O-H
Chào các bác
xin tự giới thiệu e nay 24 tuổi..đã từng học,làm nghề oto nên e củng hiểu biết đc chúc ít kinh nghiệm
hiện thời gian tới e định mở một cửa hàng kinh doanh phụ tùng oto và cơ giới.mà chưa biết nên nhập và lấy hàng ở đâu giá tốt..khu vực e xe cơ giới,xe công trình nhiều.,Do mới ra nên nguồn vốn e còn hạn chế,
Mong các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp e thời gian đầu nên lấy những món nào trước.Và địa chỉ các nhà cung cấp phân phối phụ tùng ở đâu uy tín,giá tốt ạ

litterdog

Tài xế O-H
Em nghĩ vấn đề mua những phụ tùng gì đầu tiên thì bác phải xem thị trường chỗ bác thường thay những gì và chủ yếu là dòng xe gì? Còn vấn đề tìm nguồn ở đâu thì bác lên phố oto máy công trình trên chợ trời tham khảo một số nhà rồi làm đại lý của một vài nhà là ok. Khi nào bác lớn rồi thì sang china tìm nguồn gốc nhà máy là ổn.

Nguyen.vubao

Tài xế O-H
Em nghĩ vấn đề mua những phụ tùng gì đầu tiên thì bác phải xem thị trường chỗ bác thường thay những gì và chủ yếu là dòng xe gì? Còn vấn đề tìm nguồn ở đâu thì bác lên phố oto máy công trình trên chợ trời tham khảo một số nhà rồi làm đại lý của một vài nhà là ok. Khi nào bác lớn rồi thì sang china tìm nguồn gốc nhà máy là ổn.
khu vực e thường thay là dây coroa,bạc đạn,phốt,nhíp,ống thủy lực.ống hơi,lọc dau gió nhớt...vv
chủ yếu là xe kamaz,huyndai ben.và máy cuốc ạ...e khu vực miền nam... nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn thêm giúp e ạ

quyenhai2933

Tài xế O-H
khu vực e thường thay là dây coroa,bạc đạn,phốt,nhíp,ống thủy lực.ống hơi,lọc dau gió nhớt...vv
chủ yếu là xe kamaz,huyndai ben.và máy cuốc ạ...e khu vực miền nam... nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn thêm giúp e ạ
Mình cũng dự định giống bạn,không biết bát đầu từ đâu, bạn làm được rồi hãy hướng dẫn mình với nha!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên