Cách tháo taplo Toyota vios 2017

nghiaalo
Bình luận: 3Lượt xem: 4,074

nghiaalo

Tài xế O-H
Em mới làm thêm nội thất ôtô, khách bảo, xe dàn lạnh, ko tự ngắt.Vì ở xa,hãng Toyota, cho nên mang ra chỗ em, Em muốn tháo taplo ra để vệ sinh dàn lạnh. Em chưa tháo bao giờ, mong các bác,chỉ giúp em từng bước. Bác nào có ảnh hay video, hướng dẫn thì em sẽ ko quên ơn

chatproxx

Tài xế O-H
cụ ktra điều hòa chưa mà đã tháo giàn lạnh con này cụ đã khẳng định bệnh này do bẩn giàn gây ra chứ. không khéo tháo ra lại mất công mất việc mà bệnh vẫn thế. nếu cụ muốn tháo thì cứ giật từ vùng đài và mặt đồng hồ ra trước vướng cái gì cụ tháo cái đó kiểu gì cũng ra. em chỉ dặn bác nhớ chia cáp còi khi lắp lại. thực ra không ai dạy về tháo lắp tapslo đâu bác lên diễn đàn hỏi thế này ae cười cho đấy.chịu khó nghiên và xin thêm tài liệu trong work shop manu của toyota nó có hướng dẫn cách tháo lắp đó

wensheng

Tài xế O-H
Em mới làm thêm nội thất ôtô, khách bảo, xe dàn lạnh, ko tự ngắt.Vì ở xa,hãng Toyota, cho nên mang ra chỗ em, Em muốn tháo taplo ra để vệ sinh dàn lạnh. Em chưa tháo bao giờ, mong các bác,chỉ giúp em từng bước. Bác nào có ảnh hay video, hướng dẫn thì em sẽ ko quên ơn
Chưa biết bênh chính xác thì tháo taplo làm gì bạn ? cần khám xem chính xác đã rồi quyết định làm gì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên