Hyundai HD gold ga điện báo check cần ae giúp đỡ

phamsonoto25
Bình luận: 13Lượt xem: 2,145

phamsonoto25

Tài xế O-H
Chào các tiền bối? Em có làm xe HD gold báo chack “ chủ xe báo hao nhiêu liệu và nóng máy” em đã test và máy bao ( hình 1) và xoá nhưng hiện lên lỗi ( hình 2) ? Các tiền bối cho em cách sử lý với? Em cám ơn ạ

phamsonoto25

Tài xế O-H
Bác có thể em chi tiết được kg ạ ? Em mới làm dòng xe này giờ kg biết bắt đầu từ đâu? Cụ thể là kiểm tra những j và xem datalit những j để khoanh vùng loại trừ? Em cám ơn nhiêu ???

Otovienam

Tài xế O-H
Bác xem giá trị ap suất dầu,ap suất gió rồi xem dầu xem có bẩn không.Kiểm tra đường ống dẫn dầu từ thùng dầu lên đến lọc xem có nghẹt không

Otovienam

Tài xế O-H
Bác giúp em với a
Giá trị bàn đạp ga pedan
Giá trị gió
Intel airlines pressure
Giá trị ap suất dầu: Puel pressure
Vòng tua máy
Bác xem vòng tua máy lên thì tất cả tất cả các giá trị trên cũng ti lệ thuận lên theo
Tôi thấy giá trị dầu ga angti của bác như vậy là chưa đạt hầu như ga đầu không có.ap dầu phải từ 300 kpa trở lên nha

phamsonoto25

Tài xế O-H
Giá trị bàn đạp ga pedan
Giá trị gió
Intel airlines pressure
Giá trị ap suất dầu: Puel pressure
Vòng tua máy
Bác xem vòng tua máy lên thì tất cả tất cả các giá trị trên cũng ti lệ thuận lên theo
Tôi thấy giá trị dầu ga angti của bác như vậy là chưa đạt hầu như ga đầu không có.ap dầu phải từ 300 kpa trở lên nha
Da cám ơn bác

nguyencuongk5

Tài xế O-H
Xe chạy xem trực tiếp trên Data nhiệt độ nước làm mát là bao nhiêu? Còn các lỗi của anh không liên quan gì đến tốn nhiên liệu cả? xem lại áp nạp là bao nhiêu? Động cơ có khói không?

nvhoan1990

Tài xế O-H
Theo e thì bác ktra trc khi xóa lỗi history thì bác tìm nguyên nhân gây ra lỗi đó,có thể tại vị trí đang đỗ xe thì lỗi đó k active. Còn lỗi PTO k phải tập trung nhiều.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên