[0000918] Cài đặt chìa khóa Toyota

leduyen
Bình luận: 19Lượt xem: 11,300

leduyen

Tài xế O-H

Password: oto-hui.com

vungoc2911

Tài xế O-H
cảm ơn cụ ah
http://data.oto-hui.com/khoadongluc/zohmu3bv4gte.html bác chủ thớt ơi e đổ xăng mà k tải về được 2 lần rồi ! nó cứ hiện ra cái link này cụ à ! bác xem cho nhà cháu với
. cụ phải nhập số đó vào chỗ khung ý sau đó đợi hết thời gian sau đó cụ nháy chuột vào create doawload link sau đó nó hiện thị cho cụ cái link cụ lại tiếp tục nháy chuột vào link ấy là tự tải cho cụ nạ. cụ thử xem thế nào nha

lexuan

Tài xế O-H
Anh em cài mở ,khóa cửa từ xa cho xe toyota thông dụng ở VIỆT NAM cài tay được ,quan trong khi anh em cài để ý thời gian các công đoạn anh em làm việc thôi .Em cài rồi cũng đơn giản thôi ạ,cài bằng máy thì làm theo hướng dẫn của máy thôi

tuandienvbhp

Tài xế O-H
bác có tài liệu nào cài innova 2010 không, em ko cài đc.hix
cài remote inova đơn giản mà cụ
1.không cắm chìa khóa trong ổ đóng cửa
2. cắm chìa khóa vào ổ đợi 5s
3.xoay chìa khóa OFF- ON 5 lần trong vòng 10s
4.mở đóng cửa lái 1 lần xoay ON -OFF (đèn nhan sáng còi kêu)
5. mở đóng cửa lái 1 lần
6.xoay chìa khóa OFF- ON -OFF ( đèn nhan sáng còi kêu)
7.nhấn đồng thời lock -unlock (có tín hiệu chốt của khóa hoặc mở) cụ nhấn lock chốt cửa xập coi như đã thành công

tuantu882

Tài xế O-H
cài remote inova đơn giản mà cụ 1.không cắm chìa khóa trong ổ đóng cửa 2. cắm chìa khóa vào ổ đợi 5s 3.xoay chìa khóa OFF- ON 5 lần trong vòng 10s 4.mở đóng cửa lái 1 lần xoay ON -OFF (đèn nhan sáng còi kêu) 5. mở đóng cửa lái 1 lần 6.xoay chìa khóa OFF- ON -OFF ( đèn nhan sáng còi kêu) 7.nhấn đồng thời lock -unlock (có tín hiệu chốt của khóa hoặc mở) cụ nhấn lock chốt cửa xập coi như đã thành công
thanks cụ để mai em thử, mà cho em hỏi thêm có mở cửa lái không ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên