[0001880] Phần mềm tra cứu thông số dữ liệu xe máy Motorcycle Technical Data

hyundai
Bình luận: 4Lượt xem: 2,320

hyundai

Tài xế O-H
Đây là phần mềm hữ ích dùng cho việc tra cứu thông số kỹ thuật và các thông tin liên quan đền nhiều dòng xe máy có cả những dòng phổ biến tại Việt Nam như Honda , Suzuki ,SYM, Yamaha....

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Đây là phần mềm hữ ích dùng cho việc tra cứu thông số kỹ thuật và các thông tin liên quan đền nhiều dòng xe máy có cả những dòng phổ biến tại Việt Nam như Honda , Suzuki ,SYM, Yamaha....

CHÀO CỤ HUYNDAI...SAO EM LOAD VE RÙI, CÀI NÓ BÁO LỖI..EM ĐÃ LOAD FILE BỊ THIẾU RỒI CÀI XONG VẪN BÁO LỖI LÀ SAO VẬY..GIÚP EM TÝ..TRÌNH ĐỘ MÁY TÍNH CÓ GIỚI HẠN TÝ....THÂN

sirduyduc

Tài xế O-H

CHÀO CỤ HUYNDAI...SAO EM LOAD VE RÙI, CÀI NÓ BÁO LỖI..EM ĐÃ LOAD FILE BỊ THIẾU RỒI CÀI XONG VẪN BÁO LỖI LÀ SAO VẬY..GIÚP EM TÝ..TRÌNH ĐỘ MÁY TÍNH CÓ GIỚI HẠN TÝ....THÂN
cụ có cài phần mềm diệt virus nào trên máy tính của cụ không?nếu có cụ thử tắt phần mềm diệt virus đi rùi thử lại xem nhé! thư mục chưa file load về cụ đề tên thư mục không dấu nhé.viết tên thư mục có dấu là cũng báo lỗi khi cài, trường hợp này em đã từng dính. :D

daotaygacm

Đạo Mô Tô

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên