100l xawng cho bác nào giúp được em

T
Bình luận: 15Lượt xem: 1,780

tuancoi1501

Tài xế O-H
các bác ơi thật sự em hết thuốc chữa cho món này rồi. đầu tiên em cài win 8 thì e cài gds . bộ cài đặt 3 đĩa vẫn cài bình thường. đến lúc uplate lên thì đĩa 1 được nhưng sang đĩa 2 thì bị lỗi này. ma em tưởng do win 8 không thíc hợp nên em cài sang win 7. mất bao nhiêu công sức chờ đợi cuối cùng vẫn bị lỗi này. bác nào giúp em nói xem nó bị làm xao. em xinchân thành cảm ơn

vonhulai

Tài xế O-H
Mình không rành lắm. Nhưng mình nghĩ bạn nên copy hết 3 đĩa qua ổ cứng máy tính để cài đặt. Có khi DVD1 cài chưa đầy đủ (do chất lượng hay đầu đọc DVD bạn kém) nên đĩa 2 không cài được. Bạn có cài chương trình diệt virus gì không vậy?

tuancoi1501

Tài xế O-H
Mình không rành lắm. Nhưng mình nghĩ bạn nên copy hết 3 đĩa qua ổ cứng máy tính để cài đặt. Có khi DVD1 cài chưa đầy đủ (do chất lượng hay đầu đọc DVD bạn kém) nên đĩa 2 không cài được. Bạn có cài chương trình diệt virus gì không vậy?
e coppy qua máy rồi. cũng phần mềm này e cài sang máy khác vẫn được.e có cài phần mềm diệt vius nó có ảnh hưởng hả bác

phutran120

Tài xế O-H
ko rõ bộ cài của bạn ntn, thường thì cài đĩa GDS Master rồi đến GDS Content rồi mới đến mấy đĩa update, mình vẫn cài đc trên win8 64 pro mà

bathinh

Tài xế O-H

nguyensonhoa

Tài xế O-H
các bác ơi thật sự em hết thuốc chữa cho món này rồi. đầu tiên em cài win 8 thì e cài gds . bộ cài đặt 3 đĩa vẫn cài bình thường. đến lúc uplate lên thì đĩa 1 được nhưng sang đĩa 2 thì bị lỗi này. ma em tưởng do win 8 không thíc hợp nên em cài sang win 7. mất bao nhiêu công sức chờ đợi cuối cùng vẫn bị lỗi này. bác nào giúp em nói xem nó bị làm xao. em xinchân thành cảm ơn

View attachment 38885

View attachment 38886
Lỗi này bình thường cụ ak! Nếu lỗi thì gỡ ra cài lại! Của e cài mất 2 ngày mới đc đó cụ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên