525i dầu sang nước cách loại bỏ dầu nhanh nhất

G
Bình luận: 4Lượt xem: 868

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
thưa các cụ mấy cụ xưởng em làm con 525 i thủng két làm mát dầu động cở giờ em nó dầu vào nc rất nhiều gây tắc hệ thông làm mát nc sôi ùng ục có cách nào loại bỏ dầu trong hệ thống làm mát hiệu quả ko các cụ chứ em nổ máy nóng nên xả nc ra mà dầu ko chịu ra tắc thành cụ luôn nó vật mấy anh em một ngày roài các cụ ah

em nó đây các cụ cà phê sữa loại 1 đấy ah

truongphonghp

Tài xế O-H
thưa các cụ mấy cụ xưởng em làm con 525 i thủng két làm mát dầu động cở giờ em nó dầu vào nc rất nhiều gây tắc hệ thông làm mát nc sôi ùng ục có cách nào loại bỏ dầu trong hệ thống làm mát hiệu quả ko các cụ chứ em nổ máy nóng nên xả nc ra mà dầu ko chịu ra tắc thành cụ luôn nó vật mấy anh em một ngày roài các cụ ah

em nó đây các cụ cà phê sữa loại 1 đấy ah
Chỉ có nước nóng mới trị được E này a ơi? E mới làm con Q7 4.2 hỏng sinh hàn nước vào dầu phải xúc tới 3 ngày liền kể xưởng a có máy rửa xe loại có nước nóng thì đẹp.

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
nổ máy cho nóng lên dầu sẽ nóng chảy nổi lên trên nắp két nước đổ thêm nước sôi vào dầu sẽ tràn ra từ từ. muốn hết luôn thì hởi khó vì dầu nó nằm trong lốc máy chưa thể ra hết đc . cụ cho xe nó chạy xong xả ra dần dần tầm mấy ngày là nó đỡ chứ chưa hết hẳn váng dầu nó nổi trên nắp két nước

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Em nó không phải váng
nổ máy cho nóng lên dầu sẽ nóng chảy nổi lên trên nắp két nước đổ thêm nước sôi vào dầu sẽ tràn ra từ từ. muốn hết luôn thì hởi khó vì dầu nó nằm trong lốc máy chưa thể ra hết đc . cụ cho xe nó chạy xong xả ra dần dần tầm mấy ngày là nó đỡ chứ chưa hết hẳn váng dầu nó nổi trên nắp két nước
Em nó không phải váng dầu mà là cuục luôn gây tắc nghẽn em cho tháo hết két, ống xúc rửa tháo van hằng nhiệt ra. Cho nc rửa chén vào 2L nổ máy nóng rồi xả ra làm như vậy 4, 5 lần như vậy là hết tắc ngon rồi các cụ ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên