Bác nào xài tay lái nghịch rồi giúp e với.

langthangkiemcom
Bình luận: 13Lượt xem: 4,396

C5galaxy

Tài xế O-H
Con lạy cụ. Cụ viết rõ ràng chút koi. Xe ben hay xe đào. Lái thuỷ lực hay sức cơm. Theo em cụ nên đi gặp thợ tiện

Phelieu

Tài xế O-H
Nếu là lái thủy thì Cụ đổi tay cụ chỉ đổi tuy ô hay cụ xoay cả cụm nếu cụ xoay cả cụm thì cụ phải lấy cờ lê vặn cái tay chang xuống đến khi nào chạm 4 cái nút công tắc thì mới đúng hành trình dc chứ,còn tay lái cơ thì nhà em ko nói gì thêm.

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Tình hình la e mới chuyển tay lái thuận sang nghịch ( gat qua phải quay sang phải gat qua trái quay trái) nhưng khi chuyển xong hành trình nó quá dài quay qua phải đụng chân đi nó mới xoay. Còn quay qua trái dung cửa k xoay được có bác nào rành chỉ em thu cái hành trình của nó được k ạ.cam ơn các bác
Con máy của cụ là máy gì ,đời nào ,cụ đổi tay trang là đổi ở trên tay trang hay là ở trên cụm đổi tay trang ,cụ phải nói rõ thì anh em mới giúp được cụ chứ

hiepabc

Tài xế O-H
Phía chân Cụ để gọn cái chân vào.
Phía cửa thì Cụ khoét 1 chỗ trống để khi gạt sang cửa không bị chạm nữa.
Chúc Cụ lái ....an toàn.

langthangkiemcom

Tài xế O-H
Con lạy cụ. Cụ viết rõ ràng chút koi. Xe ben hay xe đào. Lái thuỷ lực hay sức cơm. Theo em cụ nên đi gặp thợ tiện
Xe em la xe cuốc kubota kh70 ạ

domanhhoanglcaaa

Tài xế O-H
Chỉnh thanh rằng cho chuẩn. Cụ phải cắt bớt và nối thêm thanh rằng. 2 cửa có độ dài khác nhau.
anh sơn dúp e nha ! mai e đổi tay của 200-6 e
đổi tuy ô trên tay hay là xoay cụm ? có 2 trường hợp là :1 đổi tay nọ sang tay kia .2 là đổi thao tác trên cùng 1 tay . có gì alo luôn cho e với nha ! e chờ cuộc gọi của anh

domanhhoanglcaaa

Tài xế O-H
ẻm nghĩ ngăn kéo có lưu lượng riêng cho từng động tác đổi vậy thì có thằng nhanh thằng chậm thằng ghì tải thằng hẫng mất ạ
có nẽ vậy ! e cũng nghĩ là ngăn kéo ! vì toàn bộ ốc lục giác trên ngăn kéo khi mua về đều có những đầu tròn của lục giác vặn bị gãy trong đó ( không hiểu vì vô tình hay cố ý mà " toàn bộ" các ốc lục giác đều như vậy )

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên