Bài toàn tính hiệu suất xe tải

ndv0210
Bình luận: 8Lượt xem: 2,220

ndv0210

Tài xế O-H
Các cụ cho e hỏi ạ. Em đang làm cho công ty chuyên trở xăng dầu, cty e có tất cả 80 đầu xe cả liền thân và đầu kéo, Cty đang giao cho em bài toán tính hiệu suất của từng xe chạy được trong tháng để xem hiệu quả của từng xe như thế nào, Em đã có số liệu về số liệu của xe như tổng số KM đi được trong tháng, tổng số thời gian xe đi được trong tháng, tổng số lượng dầu trở được trong tháng, em đang loay hoay không biết tính như thế nào cho đúng các cụ có ai biết giúp em với ạ e xin chân thành cảm ơn ạ

ptototai

Tài xế O-H
Bác học môn kinh tế vận tải chưa, trong đó có công thức tính đấy. các số liệu như bác nêu lắp vào công thức là ra và còn tính làm sao ko để cho thời gian xe ko chạy hiệu quả nhất. Bác làm thế thì phải lên kế hoạch, định mức xăng dầu, hao mòn thiết bị nữa chứ. Làm thế bác là quản lý đội xe còn gì. Bác có nhu cầu phụ tùng gì alo 0982311539.

hungnguyen012

Tài xế O-H
cứ lấy 1 xe làm chuẩn sau dó tính mấy em khác.nếu muốn tốt nữa cứ gắng cho mỗi em 1 cái giám sát hành trình .ở nhà xem em nó hoạt dộng thế nào cho dễ

ptototai

Tài xế O-H
Các cụ cho e hỏi ạ. Em đang làm cho công ty chuyên trở xăng dầu, cty e có tất cả 80 đầu xe cả liền thân và đầu kéo, Cty đang giao cho em bài toán tính hiệu suất của từng xe chạy được trong tháng để xem hiệu quả của từng xe như thế nào, Em đã có số liệu về số liệu của xe như tổng số KM đi được trong tháng, tổng số thời gian xe đi được trong tháng, tổng số lượng dầu trở được trong tháng, em đang loay hoay không biết tính như thế nào cho đúng các cụ có ai biết giúp em với ạ e xin chân thành cảm ơn ạ
http://khotailieu.com/luan-van-do-an-bao-cao/van-hoa-nghe-thuat/nhap-mon-to-chuc-van-tai-o-to.html bác đọc tài liệu này mà làm

ndv0210

Tài xế O-H
cứ lấy 1 xe làm chuẩn sau dó tính mấy em khác.nếu muốn tốt nữa cứ gắng cho mỗi em 1 cái giám sát hành trình .ở nhà xem em nó hoạt dộng thế nào cho dễ

Thì bọn e có lắp giám sát hành trình mà cụ nên mới tính ra được sô Km và thời gian chạy. nhưng cty muốn xem hiệu quả của từng xe nên mới bắt bọn e tính hiệu suất của xe ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên