Bạn Biết Gì Về Trung Tâm Đào Tạo Sữa Xe ASC

M
Bình luận: 4Lượt xem: 1,477

mr.anhtai

Tài xế O-H
em đã liên lạc và đã chuẩn bị mọi thủ tục để ra hà nội nâng cao kiến thức + tay nghề về ô tô đời mới. nhưng 1 dấu hỏi lớn dành cho em cũng như nhiều người khi muốn làm ăn hay hợp tác với ai đó thì cần phải hiểu rõ về mục đích mình cần biết. em lập toppic này mong các bác tiền bối nếu ai đã học ở trung tâm đào tạo sữa chữa ASC thì chia sẽ cho em. vì theo em biết thì nếu em ra học thì học ghép không biết thế nào.

balong_autotn

Tài xế O-H
bác nhà ở đâu vậy.định học j mà lại học ở ACS .bạn học ở đây có phải mất học phí hay giằng buộc gì ko.tôi cũng đẫ từng học và làm qua ở ASC nên cũng biết chút ít

balong_autotn

Tài xế O-H
ngày trước em học ở asc hà nội.mình mất mấy năm học oto mà lên đấy họ dậy những kiến thức vỡ lòng về oto "nản".sau đó còn bị giằng buộc 3 năm"quá nản".em ko biết bác học ở chi nhánh nào và chất lượng ở đó ra sao.nhưng nếu bác có đk và bác ra học ở hn thì hn có nhiều nơi chất lượng hơn bác ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ngày trước em học ở asc hà nội.mình mất mấy năm học oto mà lên đấy họ dậy những kiến thức vỡ lòng về oto "nản".sau đó còn bị giằng buộc 3 năm"quá nản".em ko biết bác học ở chi nhánh nào và chất lượng ở đó ra sao.nhưng nếu bác có đk và bác ra học ở hn thì hn có nhiều nơi chất lượng hơn bác ạ
Tôi cũng không biết trung tâm này ở đâu, nhưng chuyện dạy vỡ lòng là đương nhiên, tuy tôi không biết họ dạy dỗ cái vỡ lòng này thế nào. Bác thông cảm, thực tế cho thấy, học viên thiếu kiến thức cơ bản trầm trọng, nhưng lại muốn học cái cao siêu. Tôi không ám chỉ bác, thông cảm với bác vì đó là vấn đề tâm lý, thời gian, tiền bạc vì ngày xưa tôi cũng thế.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên