Ban quản trị www.oto-hui.com thăm các cơ sở

vancong
Bình luận: 5Lượt xem: 1,918

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Ngày hôm nay Ban quản trị (BQT) đồng loạt đi thăm các cơ sở khắp mọi miền của đất nước . Bác khoadongluc, javaro được cử tới các cơ sở thuộc khu vực miền Tây Nguyên khảo sát địa điểm và lực lượng để thành lập CLB oto-hui thuộc khu vực này vào năm tới và gặp gỡ 1 số đối tác trong vấn đề hợp tác phát triển lâu dài trong thời gian tới, đi thăm 1 số cơ sở Garage và công ty của anh em cựu sinh viên oto. Bác wanted được cử tới Tây Ninh để giao lưu và với CLUB Tây Ninh và chia sẻ kinh nghiệm hoạt động của CLUB này, Bác giacmolambor, KuBan được cử tới Bình Dương để tham dự buổi tổng kết hoạt động của CLUB Thủ Dầu Một, Bác phamhuy khảo sát khu vực Đà Lạt, Bác phongtran trả lời trực tuyến các vấn đề về xe moto trên diễn đàn, Bác CamelR1 khảo sát Đồng Nai, Bác ot2, vancong được BQT ưu ái hơn ở lại Tp quản trị diễn đàn và tham gia buổi Tổng kết cùng CLUB Tây Thạnh (Tân Bình), Bác baytronggio được cử về Hà Nội hướng dẫn anh em CLUB Hà Nội và chia sẽ kinh nghiệm quản lý của oto-hui. Và sắp tới bác vancong sẽ tới miền Trung hướng dẫn anh em oto-hui tại Nghệ An trong việc thành lập CLUB vào tháng 3 và giao lưu với anh em khu vực Hà Nội, chia sẻ kinh nghiệm quản lý và giao lưu với các công ty, xí nghiệp trong vấn đề quảng bá thương hiệu và giới thiệu 1 số tài liệu của oto-hui sẽ phát hành trong tháng 3.
Trong thời gian sắp tới anh em oto-hui sẽ có nhiều đối tác lớn và lực lượng sẽ được bổ sung đáng kể, hi vọng sau chuyến khảo sát và tổng kết này của anh em sẽ đạt được hiệu quả lớn và oto-hui ngày càng lớn mạnh, anh em sẽ có bài báo cáo vào ngày 8/3/2010 và sẽ có buổi họp chính thức để đánh giá kết quả và rút bài học kinh nghiệm để chung tay đưa oto-hui lên 1 tầm cao mới
.
Năm hết tết đến, Thay mặt BQT kính chúc toàn thể anh em:

Đong cho đầy hạnh phúc – Gói cho trọn lộc tài – Giữ cho mãi an khang – Thắt cho chặt phú quý – Cùng chúc nhau Như ý – Hứng cho tròn An Khang – Chúc năm mới Bình An – Cả nhà đều Sung túc.

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Cảm ơn Bác, Bác otocu sẽ là người quản lý chung, nhưng bác otocu có 1 việc nữa là gặp gỡ đối tác ở Hà Nội và xúc tiến việc thành lập CLUB hui-bicar ở đây và hỗ trợ những thắc mắc của anh em trên diễn đàn hoặc qua đường dây nóng duongdongluc@oto-hui.com .

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Anh em đaklak tiên phong trong vấn đề này đi nhé, đưa hình trước đi để anh em học hỏi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên