Báo Cáo Tài Chính Offline Xmct 16/02/2014

kia_service
Bình luận: 11Lượt xem: 2,635

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Xin lỗi tất cả các cụ vì tới hôm nay em mới công bố báo cáo tài chính sau sự kiện Offline XMCT ngày 16.02.2014 vừa qua.Do bận công việc cá nhân và lịch vào thăm tư gia cụ Khoadongluc đã định trước.

Tổng thu theo danh sách XMCT:

Tổng thu theo danh sách khách mời:

Bảng kê chi tiết:

Số dư sẽ được chuyển vào tài khoản của quỹ cộng đồng OH như các cụ đã thống nhất hôm Offline , sẽ có hóa đơn chứng từ cho việc chuyển khoản trong ít ngày tới.

Mọi thắc mắc có thể comment ngay dưới topic ,hoặc gửi vào hộp thư cá nhân.
Trân trọng !!!

gie-rach

Tài xế O-H
Gã thay mặt BTC và anh em MCT chân thành cảm ơn lòng nhiệt tình và tính cẩn trọng của hai cụ KIA và KING - đã giúp cho cuộc họp mặt thành công và chu đáo.
Kính hai cụ sức khỏe , hạnh phúc và may mắn

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Thành thật xin thứ lỗi từ các cụ XMCT vì đã để sai sót trong báo cáo tài chính.Do chưa đồng nhất được quá trình thu chi nên khi làm báo cáo tài chính cá nhân em đã để sót một trường hợp của chị Bình của cty Tân Phát.
Em xin được sửa sai ,thêm vào báo cáo tài chính trên tại danh sách XMCT trường hợp này.Như vậy con số tổng thu của XMCT ngày 16/02 là 18.000.000 và số dư sẽ là 8.600.000
Cáo lỗi !
Trân trọng !

vubinh06

Tài xế O-H
Hi, hổng thấy mềnh nên đành phải lên tiếng. Đi chung vui mà lại đi tay po thì ko phải là dân ô tô. Thanks bác Mr Đ và Kia_Service nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên