báo cáo thực tập ô tô

Hoang.Hai.RD
Bình luận: 9Lượt xem: 1,222

TranDzung

Tài xế O-H
bác ra ngoài làm được gì , viết vào báo cáo như vậy
nôm na như thế này em nghĩ là được" Báo cáo thày, em xin được báo cáo bản báo cáo của em, em chưa làm được gì nhiều để báo cáo, nên em xin báo cáo hết ạ
"

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác ra ngoài làm được gì , viết vào báo cáo như vậy
nôm na như thế này em nghĩ là được" Báo cáo thày, em xin được báo cáo bản báo cáo của em, em chưa làm được gì nhiều để báo cáo, nên em xin báo cáo hết ạ
"
Bác phải ký tên như sau
Người viết báo cáo
Báo cáo
Hé hé

TranDzung

Tài xế O-H
Thì bác tả cảnh xưởng, viết chữ to lên, khoảng cách dòng to ra, chèn thêm mấy hình vào là đủ mà
xưởng bao nhiu người, quê quán ở đâu, chuyên môn ra sao, trước học trường nào, váo Đoàn hay chưa? lí lịch Đảng liệu có chuẩn để kết nặp không?
em nghĩ là bác mà cố nghĩ, có khi được 500 trang chứ khỏi cần 500 ae trên này chém đâu bác ạ

kingcooker

Tài xế O-H
thế bác cứ thử viết dưới 50 trang coi chuyện gì xảy ra nào .Sinh viên chứ có phải học sinh mẫu giáo rèn chữ đúng 50 trang mới được xong đâu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
thế bác cứ thử viết dưới 50 trang coi chuyện gì xảy ra nào .Sinh viên chứ có phải học sinh mẫu giáo rèn chữ đúng 50 trang mới được xong đâu
Bác thông cảm, người ta vẫn quen đánh giá sự đóng góp bằng số lượng mồ hôi chảy xuống ruộng nên bây giờ, trong môi trường học tập, không có ruộng nên đánh giá theo lượng mồ hôi chảy trên bàn phím

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên