báo đèn check

bangdung
Bình luận: 5Lượt xem: 1,365

bangdung

Tài xế O-H
chào các cụ!
em có lỗi này mong các cụ giúp. xe spark 2009 nổi đèn check cắm máy vào báo mấy lỗi P 0117 tín hiệu cảm biến nhiệt độ nước làm mát thấp . P 0563 hệ thống điều khiển điện áp cao .
cảm biến nhiệt độ nước thì đã thay mới thử mấy cái rồi .
xin khai thêm : đó là việc của thầy em , chỉ là lỗi này có khá lâu rồi nhưng thầy em không giải quyết được em đứng nhặt cle thì nhòm được đem hỏi mong các cụ giúp . đem những thông tin của các cụ gửi lại cho thầy em !
nổ máy xe có hiện tượng hay chết máy nữa .

hondacuper

Tài xế O-H
chào các cụ!
em có lỗi này mong các cụ giúp. xe spark 2009 nổi đèn check cắm máy vào báo mấy lỗi P 0117 tín hiệu cảm biến nhiệt độ nước làm mát thấp . P 0563 hệ thống điều khiển điện áp cao .
cảm biến nhiệt độ nước thì đã thay mới thử mấy cái rồi .
xin khai thêm : đó là việc của thầy em , chỉ là lỗi này có khá lâu rồi nhưng thầy em không giải quyết được em đứng nhặt cle thì nhòm được đem hỏi mong các cụ giúp . đem những thông tin của các cụ gửi lại cho thầy em !
nổ máy xe có hiện tượng hay chết máy nữa .
sao người ta cứ thấy báo cảm biến là thay cảm biến nhỉ, mà lại thay những mấy con liền. chắc cụ hỏ đẻ về bật lại thầy cụ hả?
cụ kiểm tra dây điện rồi chân giắc của nó đi. mã p0563 cũng nên khiểm tra giắc, chứ lỗi này mà làm giống lỗi p0117 là thay hộp điều khiển cũng được.

bangdung

Tài xế O-H
vì nhà bán phụ tùng nên cứ thay đó cụ . cũng phải nói thật thầy em chuyên về cơ.
em cũng nghĩ là do mạch bị hở,move ở lỗi p 0117
nhưng còn lỗi p 0563 là do hộp chăng?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên