bệnh mòn xéc măng số ở máy lốp

tvtgroup622
Bình luận: 7Lượt xem: 1,288

tvtgroup622

Tài xế O-H
Chào toàn thể các cụ trên diễn đàn . Tôi sem nhiều lắm về diến đàn ma không đăng ký được, đến mấy trục lần mới đang ký đựơc . Lần này tôi muốn hỏi sem các cụ chỉ giáo. Tôi gặp phải ban bệnh máy lốp sola130-3 bi bệnh nhanh mòn xéc mang số cu một tháng là mất số một

truyenminh705

Tài xế O-H
Chào toàn thể các cụ trên diễn đàn . Tôi sem nhiều lắm về diến đàn ma không đăng ký được, đến mấy trục lần mới đang ký đựơc . Lần này tôi muốn hỏi sem các cụ chỉ giáo. Tôi gặp phải ban bệnh máy lốp sola130-3 bi bệnh nhanh mòn xéc mang số cu một tháng là mất số một
Tôi nghĩ vấn đề cụ hỏi không khó vì chỉ là vấn đề cơ khí, nhưng không hiểu cụ hỏi gì để trả lời.
Cụ cố gắng diễn đạt cho rõ vấn đề để các anh em tư vấn chính xác cho cụ.

tvtgroup622

Tài xế O-H
Trả là có một con máy ở trên bac can bị ban bệnh mất số một nghe nói thê thợ thái nguyên tháo ba lần rồi chỉ bi mòn séc măng theo y cu nó bị làm sao nhỉ

tvtgroup622

Tài xế O-H
Vansote="pro-me, post: 348354, member: 186013"]CHÀO CÁC CỤ , NHÀ CHÁU BỊ BỆNH NÀY RỒI , PHẢI MẤT 4 LẦN THAY ĐÔI XÉC MĂNG MỚI ĐƯỢC[/quote]
Vấn đề là các cụ phán nó bị làm sao hay mòn .e chua gap nhung e lap đúng một lần là ok ngay..còn nhiều người mac phải nên anh e phải xác định thảo luân cho mọi ngừoi rut kinh ngiệm cho lần sau. tháo số khổ lám chứ bộ.

docsach

Tài xế O-H
Lão đại co´ cái tên kho´ dịch lên đàn để thảo luận hay laˋ khoe thành tích thê´.em khong thấy bác nói no´ bị lám sao nguyên cơ´ hỏng lf do đâu

tvtgroup622

Tài xế O-H
Ai mac phải ban nay alo e chi dẫn nha 0968131225 .van đề như bac truyền minh noi la vấn đề cơ khí thôi nhưng chua ai láp thử xéc mang mói vào ổ xem có căng lưng ko ,tooi láp tháy nhiêu rồi 10 cái căng cả 10 ,rũa bớt chiều dài xéc măng chỗ nối nhau nha .lap thử nhe nhàng la ok van đề láp phơt số hai mot phát an luôn mới kho kiếm cái cua sát mài tron đầu như móng tay rồi vừa tỳ vùa ấn phớtc vào lap song kiểm tra áp số 45kg cao hon là nhanh mòn nhât đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên