bệnh nhân kobelco 120-2

hoanmy
Bình luận: 33Lượt xem: 4,668

hoanmy

Tài xế O-H
con máy này của bác làm xong rùi dang ở tiền hải đúng không bác? con máy ý giờ làm ngon chứ bác
bác biết em nó thì bác có ở quê em thì vào em chơi rồi em dẫn bác ra xem em nó đang làm ngon lành ở bên kia cầu trà lý đó bác.mà em nghe giọng này quen lắm có phải bác cũng ở tiền hải quê lúa thái bình ko bác?mà sao bác hỏi em thế mà ko tư vấn giúp em tý nhỉ????

Lý thị Miên

Máy công trình OH
cảm ơn bác đã ghé thăm bệnh này thì cực kỳ đơn giản vì em đã tìm ra được rồi giờ em nó đã đi làm được hơn 10 ngày nay ko còn bị đơ nữa.điện thì em nó ko bị gì,có người ngĩ ngăn kéo bị nứt,và kẹt nhưng cũng ko phải bệnh của nó.em đưa nên để anh em bàn bạc cho nó có them khí thế nhung em thấy ko có ai muốn nói truyện với em về bệnh tình em nó nên em tạm thời gác lại ko trả lời bài này bây giờ bác thông cảm nhé để em xem xem có ai đó gặp bệnh này như em ko đã

Chuyện nhỏ như con thỏ, cụ giấu nghề hử, Tiểu đồng tui đây NƠM cho một phát, cứ tháo cái cút giác 24 ra là DÒM thấy ngay lắp tự !!!

hoanmy

Tài xế O-H
ko phải ở đó rồi cụ ơi.em ko giấu nghề đâu vì tay nghề em còn non và yếu nên mới cần sự tư vấn của các cụ chứ.cảm ơn bác đã tư vấn nhé

Lý thị Miên

Máy công trình OH
bệnh này phải dùng bu tin, rp7 + mỏ hàn khỏi liền

Ới cụ ! Đã bảo là không phải do ĐIÊN NẶNG rồi mà, vậy thì hàn cái gì chớ nhỉ ?:))
Nếu không tắc cái lọc nơi cái cút giác 24 thì chắc là lỏng chú em công tắc khóa thủy lực bên tay trang trái rồi, động vào nó là nó hở ra ngay thôi mờ.:)):)):)):)):))

thaoha

Moderator
Ới cụ ! Đã bảo là không phải do ĐIÊN NẶNG rồi mà, vậy thì hàn cái gì chớ nhỉ ?:))
Nếu không tắc cái lọc nơi cái cút giác 24 thì chắc là lỏng chú em công tắc khóa thủy lực bên tay trang trái rồi, động vào nó là nó hở ra ngay thôi mờ.:)):)):)):)):))

xin thưa với chị họ lý.là em khẳng định con này bị điên đấy :cp:cp:cp.còn bị như thế nào chờ cu em chủ thớt trả lời chị họ lý

hoanmy

Tài xế O-H
hộp hành ngon lành,cảm biến, psv không chú nào ko có điện cả zắc cắm làm tốt các chức năng của nó.máy phát mới tinh nói chung về phần này bác yên tâm là ko bị gì cả các bác thử đoán lần nữa xem nhé

hoanmy

Tài xế O-H
pump khi ko bị đơ áp pump1 335kg pump2 dạt 286kg khi bị đơ pump1 còn 210kg pump2 còn 150kg .lọc tốt dầu thủy lực mới,cảm biến ,psv,sv dều tốt các ty,các van psv,sv nhẹ nhàng mo tơ ga tự động ngon lành màn hình hiển thị rất tốt.tes lại hộp vẫn bị. vòng tua máy đạt 2370vong/phút ga nhỏ 4,7v các bác ạ

Hiluk3.0

Tài xế O-H

Bác hoanmy vẫn nợ câu "giả nhời" nhá !:))

bệnh này thì cực kỳ đơn giản vì em đã tìm ra được rồi giờ em nó đã đi làm được hơn 10 ngày nay ko còn bị đơ nữa.điện thì em nó ko bị gì,có người ngĩ ngăn kéo bị nứt,và kẹt nhưng cũng ko phải bệnh của nó.em đưa nên để anh em bàn bạc cho nó có them khí thế...

hoanmy

Tài xế O-H
ok bạn cứ từ từ tý nhé.mình gợi ý tý nhé( thêm cái gì? và thợ đã gia công cái gì? mà thiếu dầu vào pump)mà sinh ra bệnh trên?

hoanmy

Tài xế O-H
Cũng lâu lâu rồi đó bác :)):)):))

em cảm ơn bác đã tư vấn giúp em.máy này trước kia chủ máy bị hỏng tuyo dẫn vào pump họ ko mua được tuyo đúng của nó nên họ kiếm được một tuyo khác to hơn,mỏng hơn,mềm hơn.lắp vào và họ cho thêm một đoạn tuyp sắt dộn vào trong ống tuyo này.bình thường em nổ máy mà ép tải làm ngay là ống tuyo này tóp lại ngay chỗ có tuyo sắt nên ko đủ lưu lượng dầu cấp cho pump. tắt máy đi đề lại thì chỗ tuyo này lại nở ra nên nó lúc đơ lúc ko là bệnh của em nó các bác ạ.

Lý thị Miên

Máy công trình OH
hôm nay em gặp một em kobelco 120-2 bệnh em nó là khi em nổ máy em nâng cần bình thường nhưng em co gầu thì máy bị đơ hoàn toàn.

em cảm ơn bác đã tư vấn giúp em.máy này trước kia chủ máy bị hỏng tuyo dẫn vào pump họ ko mua được tuyo đúng của nó nên họ kiếm được một tuyo khác to hơn,mỏng hơn,mềm hơn.lắp vào và họ cho thêm một đoạn tuyp sắt dộn vào trong ống tuyo này.bình thường em nổ máy mà ép tải làm ngay là ống tuyo này tóp lại ngay chỗ có tuyo sắt nên ko đủ lưu lượng dầu cấp cho pump. tắt máy đi đề lại thì chỗ tuyo này lại nở ra nên nó lúc đơ lúc ko là bệnh của em nó các bác ạ.

Bẩm Cụ , nghe nó kỳ kỳ làm sao !!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên