Bệnh xe airblade

cuncontiti
Bình luận: 14Lượt xem: 1,365

cuncontiti

Tài xế O-H
Chào các bác !Xe airblade nhà cháu hôm nay đổ bệnh cứ bị đứt cầu chì 10 a liên tục có lúc lại bình thường . cháu kiểm tra cả hai tiếng chưa tìm ra nguyên nhân , dây bình thường không bị chuột cắn không cham chập (xe fi đời bóng pha liền đèn xi nhan)
mong các bác giúp đỡ mai lấy xe đâu để đi :(:(:(

khang01010101

Tài xế O-H
cho mình ké với.....mấy bác cho e hỏi xe e mới làm máy làm nồi canh chỉnh xong hết ..dan chạy vi vu ko bix lý do gì 2 hôm nay cần đạp khởi dộng máy đạp bị sút cảm giác như ko có bị vướng cái gi hết phải đạp 4 5 cái mới bắt nổ máy được

thieunguyena@90

Tài xế O-H
ba
cho mình ké với.....mấy bác cho e hỏi xe e mới làm máy làm nồi canh chỉnh xong hết ..dan chạy vi vu ko bix lý do gì 2 hôm nay cần đạp khởi dộng máy đạp bị sút cảm giác như ko có bị vướng cái gi hết phải đạp 4 5 cái mới bắt nổ máy được
bác mới làm lại thì đưa ra chỗ làm họ chỉnh lại cho.

cuncontiti

Tài xế O-H
:( toàn bộ đèn. còi xi nhan ,đề , mặt đồng hồ không có áp !cháu lật ngửa mặt đồng hồ lên thì hai điểm bị mòn và chạm vào khung (tay lái ), khi đo chạm chập thì chắc nó không chạm ..........cháu đã xử lý xong bận quá không on được :D!

Mr.Ngoc

Tài xế O-H
xe của thánh bị mất hơi rồi. lấy chút dầu ( dầu nhớt cho xe máy ấy - dầu thải cũng được ). tháo buzi ra và đổ dầu vào trong đó 1 chút, lấy vải mỏng và dùng 1 ngón tay bị lỗ đó lại đạp xem hơi mạnh lên k, hơi lại có và mạnh lên bác vặn buzi lại và đạp nổ thôi. em làm toàn thế đôi khi bị mất hơi chơi thế oke luôn. kinh nghiệm em mới học sửa xe. có j các thánh thông cảm.

vvn56

Tài xế O-H
Chào các bác !Xe airblade nhà cháu hôm nay đổ bệnh cứ bị đứt cầu chì 10 a liên tục có lúc lại bình thường . cháu kiểm tra cả hai tiếng chưa tìm ra nguyên nhân , dây bình thường không bị chuột cắn không cham chập (xe fi đời bóng pha liền đèn xi nhan)
mong các bác giúp đỡ mai lấy xe đâu để đi :(:(:(

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên