BMV 320I KHÔNG NỔ ĐƯỢC MÁY

thichhochoi
Bình luận: 8Lượt xem: 2,080

thichhochoi

Tài xế O-H
chào các cụ ! xưởng nhà cháu mới kéo về con BMW đang chạy thì bị chết máy giữa đường các cụ ạ. nhà cháu kiểm tra sơ bộ thì thấy mất điện đánh lửa , điện mở kim xăng, bơm xăng vẫn mạnh . cầu chì không đức .dọc lỗi thì thấy các

c
các cụ xem chém hộ nhà cháu các lỗi trên lỗi nói lên điều gì . thank các cụ

thichhochoi

Tài xế O-H
lỗi đường truyền mạng CAN , lỗi cảm biến trục cơ , lỗi hệ thống bảo mật emobilizer . bạn kiểm tra những phần đó xem sao
cảm ơn cụ! cụ nào có thể nói rõ hơn cái lỗi
2F44 electronic air immobilisation system
2B62 crankshaft sensor intake
không ạ, cụ nào có tài liêu gì về lỗi đó cho nhà cháu xin với ạ

oanhthoa

Tài xế O-H
xưởng e cũng mới làm con bmw x5 đang đi thì chết máy, kéo về. kiểm tra thì thấy mất lửa. đọc lỗi thì nó báo lỗi mạng dường truyền, lỗi hộp nhận chìa khóa. kiểm tra đến cái hộp acces thì thây bị nổ mấy con linh kiện trong hộp, thay hộp mới phát ok luôn, nhung khi thay hộp phải nhờ thợ ha nội về cài, mình k giám program lại. hộp nó nằm ở dưới cột lái đấy. bác thử kiểm tra con của bác xem có chết cái hộp đấy giống con xe này k nhé.

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
mấy cái lỗi đó bác lưu ại rồi xóa đi.đề máy ại xem nó báo cái gì dẫn đến không nổ máy.can này cảm biến trục cơ nằm bên tay phải của máy gần vách hộp số phía bánh đà ấy.hôm trước em cũng dính chú này đất cả 3 dây cảm biến luôn.

oanhthoa

Tài xế O-H
mấy cái lỗi đó bác lưu ại rồi xóa đi.đề máy ại xem nó báo cái gì dẫn đến không nổ máy.can này cảm biến trục cơ nằm bên tay phải của máy gần vách hộp số phía bánh đà ấy.hôm trước em cũng dính chú này đất cả 3 dây cảm biến luôn.
nhìn đến quê quán thấy a o gia loc ah. e o ninh giang a a.

thichhochoi

Tài xế O-H
cảm ơn cụ đã cho cháu thêm các kinh nghiệm ạ. con này lúc đầu nổ nhiều lỗi lắm ạ nhà cháu đa xóa thì còn lại các lỗi khoản 10 lỗi và khi nhà cháu dề thì nổi thêm lỗi 2B62 crankshaft sensor intak
cụ nào có sơ đồ mạch điện động cơ e này cho nhà cháu xin với ạ...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên