Các bác chỉ giúp em phân tích datalist với ạ

P
Bình luận: 75Lượt xem: 10,619

phanvancuoc

Tài xế O-H
chúc các bác năm mới sức khỏe dồi dào?
như tiêu đề em đã nói
hiện tại bây giờ nói thật với các bác là em chưa biết tí gì về phân tích zữ liệu của một con xe toyota cả?zữ liệu trong datalist hiện trên tichstream cả?
cả nhà chỉ giùm em với ạ? em xin chân thành cảm ơn nhiều?có gì em báo đáp cho ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chúc các bác năm mới sức khỏe dồi dào?
như tiêu đề em đã nói
hiện tại bây giờ nói thật với các bác là em chưa biết tí gì về phân tích zữ liệu của một con xe toyota cả?zữ liệu trong datalist hiện trên tichstream cả?
cả nhà chỉ giùm em với ạ? em xin chân thành cảm ơn nhiều?có gì em báo đáp cho ạ.
Bác sẽ báo đáp như thế nào?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em thấy thương

em thấy bác đâu phải một con người sống vì vật chât,hay vì bất cứ thứ gi?
và điều đặt biết là ..............
- Bác thương tôi ư! Sao vậy, bác đang dư thừa tình cảm à?
- Bác thấy tôi thế nào thì cứ nói ra thôi, xem đúng đến đâu
- Ý bác là thế nào?

ckipca

Tài xế O-H
bác chụp ảnh lên cho anh em chém,chứ cứ úp úp mở mở ai biết đâu,mà lại còn bị các bác ý trêu cho

giacvecad

Tài xế O-H
Phân tích datalist để làm gì, nếu chỉ đọc cho biết thì vào tài liệu sữa chửa, đọc phần datalist sẽ có các chỉ số tiêu chuẩn cho từng hạng mục, từng cảm biến,... từ đó mà tham khảo xem xe thực tế đang như thế nào. Còn nếu xem datalist của một xe đang có vấn đề thì phải biết xe mình đang có vấn đề chổ nào( tùy vào mã lổi nếu có), hoặc phải đánh giá được đang có khả năng hư hỏng ở vùng nào để chẩn đoán. Khi xem datalist thì phải hiểu rõ giá trị phản hồi của các hệ thống, cảm biến như hiện tại là bình thường hay bất thường, mà điều này có được bằng cách kết hợp giữa giá trị trong tài liệu sữa chửa, xem xét thực tế trên các xe cùng kiểu, cùng đời,... nói chung là kinh nghiệm. Nói thì lằng nhằng lắm, bác phải làm thực tế thì mới có kinh nghiệm được. Cái vấn đề về phân tích dữ liệu này nói chung là cần thời gian nghiên cứu bác ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên